(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Đèn tín hiệu giao thông bị hỏng
Người hỏi : CVT     Số điện thoại: 01694458879     Email: cvtayninh@gmail.com     Địa chỉ: Châu Thành - Tây Ninh
Ngày hỏi: 13/04/2018 - 13 Giờ 56 phút     Ngày chuyển: 13/04/2018 - 15 Giờ 55 phút
Nội dung câu hỏi:

Ngã ba mũi tàu hiện có đèn tín hiệu giao thông ở hai nhánh chạy về hướng bệnh viện nhưng thời gian dừng đèn đỏ cùng là 15 giây gây mất thời gian cho người dân. Đề nghị ngành chức năng kiểm tra, giải quyết.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 17/04/2018 - 15 Giờ 41 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

UBND Thành phố ghi nhận ý kiến phản ánh của bạn, sẽ chỉ đạo Phòng Quản lý Đô thị kiểm tra, khắc phục tín hiệu đèn giao thông nếu có sự cố. Xin cảm ơn.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Đèn tín hiệu giao thông bị hỏng
 Nội dung câu hỏi:

Ngã ba mũi tàu hiện có đèn tín hiệu giao thông ở hai nhánh chạy về hướng bệnh viện nhưng thời gian dừng đèn đỏ cùng là 15 giây gây mất thời gian cho người dân. Đề nghị ngành chức năng kiểm tra, giải quyết.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Ngã ba mũi tàu hiện có đèn tín hiệu giao thông ở hai nhánh chạy về hướng bệnh viện nhưng thời gian dừng đèn đỏ cùng là 15 giây gây mất thời gian cho người dân. Đề nghị ngành chức năng kiểm tra, giải quyết.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: