(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Pháo hoa tết 2018
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email: newlovetn@gmail.com     Địa chỉ:
Ngày hỏi: 08/02/2018 - 08 Giờ 41 phút     Ngày chuyển: 09/02/2018 - 10 Giờ 34 phút
Nội dung câu hỏi:

Trung tâm cho em hỏi là giao thừa Tết Mậu Tuất tỉnh mình bắn pháo hoa ở những địa điểm nào ạ !

Cám ơn trung tâm.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Ủy ban nhân dân Tỉnh     
Thời gian trả lời: 11/02/2018 - 10 Giờ 48 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Chào Bạn! Theo Công văn chỉ đạo của UBND tỉnh Chấp thuận cho các huyện: Hòa Thành, Tân Biên, Châu Thành, Gò Dầu, Trảng Bàng và thành phố Tây Ninh tổ chức bắn pháo hoa đón giao thừa Tết Nguyên đán Mậu Tuất -  2018.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Pháo hoa tết 2018
 Nội dung câu hỏi:

Trung tâm cho em hỏi là giao thừa Tết Mậu Tuất tỉnh mình bắn pháo hoa ở những địa điểm nào ạ !

Cám ơn trung tâm.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Trung tâm cho em hỏi là giao thừa Tết Mậu Tuất tỉnh mình bắn pháo hoa ở những địa điểm nào ạ !

Cám ơn trung tâm.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: