(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển Dụng
Người hỏi : Sở Nội Vụ     Số điện thoại: 0945727349     Email: dragonlandht@gmail.com     Địa chỉ: Tây Ninh
Ngày hỏi: 17/02/2014 - 15 Giờ 30 phút     Ngày chuyển: 17/02/2014 - 16 Giờ 37 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính chào anh,chị !!!

Cho em hỏi em học xây dựng và đã tốt nghiệp, muốn về Tây Ninh xin việc nhưng em không biết khi nào Sở Nội Vụ tuyển dụng. Và thủ tục như thế nào em rất mong anh, chị tư vấn cho em. Em chân thành cảm ơn !!!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 18/02/2014 - 08 Giờ 02 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, Hiện tại Kế hoạch Thi tuyển công chức năm 2014 chưa được phê duyệt khi được phê duyệt sẽ công bố rộng rải trên Báo, Đài truyền thanh, website của tỉnh (tayninh.gov.vn) hoặc Website của Sở Nội vụ (sonoivu.tayninh.gov.vn) bạn theo dõi trên các kênh thông tin trên để nắm thông tin về Thi tuyền công chức.

Bạn có thể gửi hồ sơ xin việc tại Sở Nội vụ (Phòng Tồ chức công chức ) khi có đơn vị cần đúng ngành nghề bạn học sẽ giữ hồ sơ của bạn và liên hệ trực tiếp với bạn để tuyển dụng.

Trân Trọng./.

Phòng Tổ chức công chức - Sở Nội vụ ( 066.3822414)


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển Dụng
 Nội dung câu hỏi:

Kính chào anh,chị !!!

Cho em hỏi em học xây dựng và đã tốt nghiệp, muốn về Tây Ninh xin việc nhưng em không biết khi nào Sở Nội Vụ tuyển dụng. Và thủ tục như thế nào em rất mong anh, chị tư vấn cho em. Em chân thành cảm ơn !!!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính chào anh,chị !!!

Cho em hỏi em học xây dựng và đã tốt nghiệp, muốn về Tây Ninh xin việc nhưng em không biết khi nào Sở Nội Vụ tuyển dụng. Và thủ tục như thế nào em rất mong anh, chị tư vấn cho em. Em chân thành cảm ơn !!!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: