(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hỏi lại câu hỏi trước
Người hỏi : Nguyễn Bá Quyết     Số điện thoại: 0909272768     Email: Nbqk123456@gmail.com     Địa chỉ: Tổ 02 - KP3 - Thị Trấn Châu Thành tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 30/06/2017 - 08 Giờ 57 phút     Ngày chuyển: 30/06/2017 - 14 Giờ 28 phút

Nội dung câu hỏi:

Ngày 23/06/2017 tôi có hỏi  UBND huyện Châu Thành tỉnh Tây Ninh là đoạn đường tôi đang sinh sống có một đoạn đường liên thôn (đoạn đường từ hộ nhà bà Long (gần lò heo ông Mười Thắng)  lên đến nhà bà Huỳnh Thị Kim) nhiều năm nay đã bị xuống cấp nghiêm trọng đến bao giờ thì làm. Còn tôi đọc thấy UBND huyện trả lời là : ghi nhận ý kiến phản ánh của cử tri, đồng thời chỉ đạo UBND thị trấn kiểm tra, khảo sát tuyến đường trên báo cáo về UBND huyện.

Vậy tôi xin hỏi lại là :

1- UBND thị trấn đã đi kiểm tra , khảo sát tuyến đường trên chưa và báo cáo về UBND huyện chưa ?.

2- Hướng xử lý của UBND huyện là bao giờ cho sửa lại đoạn đường trên.

Xin chân thành cảm ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Châu Thành     
Thời gian trả lời: 30/06/2017 - 15 Giờ 49 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn quý ông bà đã gửi câu hỏi về UBND hyện:

Tuyến đường trên do UBND Thị trấn quản lý; UBND thị trấn kiểm tra hiện trạng và có đề xuất với UBND huyện, quý cử tri có thể phản ánh trực tiếp về UBND thị trấn để UBND thị trấn để cơ sở đề xuất về UBND huyện;

trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hỏi lại câu hỏi trước
 Nội dung câu hỏi:

Ngày 23/06/2017 tôi có hỏi  UBND huyện Châu Thành tỉnh Tây Ninh là đoạn đường tôi đang sinh sống có một đoạn đường liên thôn (đoạn đường từ hộ nhà bà Long (gần lò heo ông Mười Thắng)  lên đến nhà bà Huỳnh Thị Kim) nhiều năm nay đã bị xuống cấp nghiêm trọng đến bao giờ thì làm. Còn tôi đọc thấy UBND huyện trả lời là : ghi nhận ý kiến phản ánh của cử tri, đồng thời chỉ đạo UBND thị trấn kiểm tra, khảo sát tuyến đường trên báo cáo về UBND huyện.

Vậy tôi xin hỏi lại là :

1- UBND thị trấn đã đi kiểm tra , khảo sát tuyến đường trên chưa và báo cáo về UBND huyện chưa ?.

2- Hướng xử lý của UBND huyện là bao giờ cho sửa lại đoạn đường trên.

Xin chân thành cảm ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Ngày 23/06/2017 tôi có hỏi  UBND huyện Châu Thành tỉnh Tây Ninh là đoạn đường tôi đang sinh sống có một đoạn đường liên thôn (đoạn đường từ hộ nhà bà Long (gần lò heo ông Mười Thắng)  lên đến nhà bà Huỳnh Thị Kim) nhiều năm nay đã bị xuống cấp nghiêm trọng đến bao giờ thì làm. Còn tôi đọc thấy UBND huyện trả lời là : ghi nhận ý kiến phản ánh của cử tri, đồng thời chỉ đạo UBND thị trấn kiểm tra, khảo sát tuyến đường trên báo cáo về UBND huyện.

Vậy tôi xin hỏi lại là :

1- UBND thị trấn đã đi kiểm tra , khảo sát tuyến đường trên chưa và báo cáo về UBND huyện chưa ?.

2- Hướng xử lý của UBND huyện là bao giờ cho sửa lại đoạn đường trên.

Xin chân thành cảm ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: