(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: tuyển dụng công chức
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Châu Thành-Tây Ninh
Ngày hỏi: 07/11/2016 - 15 Giờ 25 phút     Ngày chuyển: 08/11/2016 - 10 Giờ 28 phút
Nội dung câu hỏi:

Xin chào!

Tôi muốn biết là năm 2017 tỉnh mình có kế hoạch thi tuyển dụng công chức nhà nước  không?

Nếu có thì khi nào có đợt?

Rất mong nhận được hồi âm


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 08/11/2016 - 10 Giờ 36 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Hiện tại thì kế hoạch tuyển dụng công chức nhà nước năm 2017 chưa được UBND tỉnh Tây Ninh phê duyệt, khi được phê duyệt Kế hoạch tuyển dụng công chức nhà nước năm 2017, Sở Nội vụ sẽ có thông báo trên Báo, Đài, Cổng thông tin điện tử của Sở(sonoivu.tayninh.gov.vn) , Cổng thông tin điện tử của tỉnh (tayninh.gov.vn) về nội dung thi tuyển.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ phòng Công chức viên chức 0663839968.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: tuyển dụng công chức
 Nội dung câu hỏi:

Xin chào!

Tôi muốn biết là năm 2017 tỉnh mình có kế hoạch thi tuyển dụng công chức nhà nước  không?

Nếu có thì khi nào có đợt?

Rất mong nhận được hồi âm

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin chào!

Tôi muốn biết là năm 2017 tỉnh mình có kế hoạch thi tuyển dụng công chức nhà nước  không?

Nếu có thì khi nào có đợt?

Rất mong nhận được hồi âm

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: