(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Cướp giật ở chợ hoa xuân 2016.
Người hỏi : Vuong Phat     Số điện thoại:      Email: vuongphat1982@gmail.com     Địa chỉ: Tp. Tay Ninh
Ngày hỏi: 15/02/2016 - 17 Giờ 50 phút     Ngày chuyển: 15/03/2016 - 09 Giờ 56 phút

Nội dung câu hỏi:

Tối 29/02 tôi và nhiều người khác bị giật dây chuyền ở chợ hoa xuân, có lên công an phường 2 khai báo và lập biên bản, đợi tới nay ko thấy kết quả. 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Công an Tỉnh     
Thời gian trả lời: 08/08/2016 - 16 Giờ 43 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Anh/chị liên hệ trực tiếp Công an thành phố Tây Ninh hoặc số điện thoại 0663.822105.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Cướp giật ở chợ hoa xuân 2016.
 Nội dung câu hỏi:

Tối 29/02 tôi và nhiều người khác bị giật dây chuyền ở chợ hoa xuân, có lên công an phường 2 khai báo và lập biên bản, đợi tới nay ko thấy kết quả. 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tối 29/02 tôi và nhiều người khác bị giật dây chuyền ở chợ hoa xuân, có lên công an phường 2 khai báo và lập biên bản, đợi tới nay ko thấy kết quả. 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: