(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Kì thi công chức thuế 2014
Người hỏi : Nguyễn Hoàng Mai     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 05/11/2015 - 08 Giờ 30 phút     Ngày chuyển: 05/11/2015 - 09 Giờ 38 phút
Nội dung câu hỏi:

Kì thi công chức thuế đã diễn ra cách đây hơn 1 năm, đã có điểm thi cách đây 7 tháng nhưng đến bây giờ vẫn chưa có danh sách trúng tuyển chính thức để đi làm. Tôi mong được giải đáp.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 19/01/2016 - 15 Giờ 25 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Bạn liên hệ Cục Thuế để được hướng dẫn thông tin cần biết.

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Kì thi công chức thuế 2014
 Nội dung câu hỏi:

Kì thi công chức thuế đã diễn ra cách đây hơn 1 năm, đã có điểm thi cách đây 7 tháng nhưng đến bây giờ vẫn chưa có danh sách trúng tuyển chính thức để đi làm. Tôi mong được giải đáp.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kì thi công chức thuế đã diễn ra cách đây hơn 1 năm, đã có điểm thi cách đây 7 tháng nhưng đến bây giờ vẫn chưa có danh sách trúng tuyển chính thức để đi làm. Tôi mong được giải đáp.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: