(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tôi là công chức hay viên chức
Người hỏi : Nguyễn Thị Trang     Số điện thoại: 01658393527     Email:      Địa chỉ: Tân Đông - Tân Châu - Tây Ninh
Ngày hỏi: 25/07/2013 - 16 Giờ 44 phút     Ngày chuyển: 25/07/2013 - 16 Giờ 29 phút

Nội dung câu hỏi:

Tôi là nhân viên kế toán trường tiểu học ngạch loại: Kế toán viên trung cấp, mã số : 06032. Vậy tôi là công chức hay viên chức ?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 02/08/2013 - 14 Giờ 43 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, trường hợp của bạn công tác tại Trường Tiểu học theo quy định tại Điều 2, Luật viên chức số 58/2010/QH12, ngày 15/11/2010 quy định những người làm việc trong đơn vị sự nghiệp công lập là viên chức. Trường Tiểu học là đơn vị sự nghiệp công lập vì vậy trường hợp của bạn là viên chức sự nghiệp.

Mọi thắc mắc xin liên hệ : Phòng Tổ chức công chức - Sở Nội vụ ĐT: 066.3822414


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tôi là công chức hay viên chức
 Nội dung câu hỏi:

Tôi là nhân viên kế toán trường tiểu học ngạch loại: Kế toán viên trung cấp, mã số : 06032. Vậy tôi là công chức hay viên chức ?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tôi là nhân viên kế toán trường tiểu học ngạch loại: Kế toán viên trung cấp, mã số : 06032. Vậy tôi là công chức hay viên chức ?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: