(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thời gian và điều kiện thi công chức
Người hỏi : Nguyễn Thanh Tiến     Số điện thoại: 0984642774     Email: Nguyenkha_tn@yahoo.com.vn     Địa chỉ: Dương Minh Châu
Ngày hỏi: 25/07/2013 - 11 Giờ 05 phút     Ngày chuyển: 25/07/2013 - 16 Giờ 30 phút

Nội dung câu hỏi:

Hiện em đang công tác tại thành phố Hồ Chí Minh, em muốn thi vào công chức nhà nước. Vậy thời gian và điều kiện để được dự thi công chức như thế nào. Xin cảm ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 30/07/2013 - 15 Giờ 02 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, Năm 2013 Sở Nội vụ đã có kế hoạch thi tuyển công chức trình UBND tỉnh phê duyệt, khi nào UBND phê duyệt Sở Nội vụ sẽ công bố nhu cầu thi tuyển trên các kênh thông tin đại chúng như: Trang thông tin của tỉnh tayninh.gov.vn hoặc trang thông tin của Sở Nội vụ sonoivu.tayninh.gov.vn; báo đài truyền hình.

Nếu có gì chưa rõ bạn có thể liên hệ trực tiếp phòng Tổ chức công chức thuộc Sở Nội vụ: 066.3822414 để biết thông tin thêm./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thời gian và điều kiện thi công chức
 Nội dung câu hỏi:

Hiện em đang công tác tại thành phố Hồ Chí Minh, em muốn thi vào công chức nhà nước. Vậy thời gian và điều kiện để được dự thi công chức như thế nào. Xin cảm ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Hiện em đang công tác tại thành phố Hồ Chí Minh, em muốn thi vào công chức nhà nước. Vậy thời gian và điều kiện để được dự thi công chức như thế nào. Xin cảm ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: