(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi công chức
Người hỏi : nguyễn minh vũ     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 28/11/2013 - 18 Giờ 40 phút     Ngày chuyển: 29/11/2013 - 15 Giờ 38 phút
Nội dung câu hỏi:

Em xin chào !

-cho em hỏi em tốt ngiệp đại học,em muốn thi công chức thì thủ tục hồ sơ như thế nào.

-trong khi chờ đợi em xin chân thành cám ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 02/12/2013 - 08 Giờ 30 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, hiện tại kế hoạch thi tuyển công chức năm 2013 chưa được phê duyệt, khi được phê duyệt kế hoạch Thi tuyển công chức năm 2013 sẽ công bố nhu cầu tuyển dụng, điểu kiện, hình thức ...về thi tuyển công chức năm 2013, bạn theo dõi trên báo, đài, website của tỉnh (tayninh.gov.vn) hoặc website của Sở Nội vụ (sonoivu.tayninh.gov.vn) để biết thông tin về thi tuyên công chức năm 2013 khi được tổ chức thi tuyển.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ ( Phòng Tổ chức công chức - Sở Nội vụ : 0663822414)


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi công chức
 Nội dung câu hỏi:

Em xin chào !

-cho em hỏi em tốt ngiệp đại học,em muốn thi công chức thì thủ tục hồ sơ như thế nào.

-trong khi chờ đợi em xin chân thành cám ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em xin chào !

-cho em hỏi em tốt ngiệp đại học,em muốn thi công chức thì thủ tục hồ sơ như thế nào.

-trong khi chờ đợi em xin chân thành cám ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: