(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi tuyển công chức 2013
Người hỏi : Tâm     Số điện thoại:      Email: Thanhtam8486@gmail.com     Địa chỉ: Thị xã Tây Ninh
Ngày hỏi: 25/11/2013 - 16 Giờ 23 phút     Ngày chuyển: 26/11/2013 - 07 Giờ 26 phút

Nội dung câu hỏi:

Chào anh chị Cơ quan!

Anh /Chị cho em hỏi là tỉnh có tuyển công chức chuyên ngành Tiếng Hàn không ạ?

Vì năm trước em chỉ thấy là tuyển dụng tiếng Trung.

Mong anh chị trả lời sớm!

Em cám ơn


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 02/12/2013 - 08 Giờ 25 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, hiện tại kế hoạch Thi tuyển công chức năm 2013 chưa được phê duyệt, khi được phê duyệt sẽ thông báo nhu cầu tuyển dụng công chức năm 2013, bạn theo dõi trên báo, đài, website của tỉnh (tayninh.gov.vn) , website của Sở Nội vụ (sonoivu.tayninh.gov.vn) để nắm thông tin cần tìm hoặc bạn có thể liên hệ trực tiếp Trung tâm giới thiệu việc làm trực thuộc Sở Lao động thương binh và xã hội tỉnh Tây Ninh để xem nhu cầu tuyển dụng phù hợp ban nha.

Trân Trọng./.

Mọc thắc mắc xin liên hệ ( Phòng Tổ chức công chức : 0663822414)


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi tuyển công chức 2013
 Nội dung câu hỏi:

Chào anh chị Cơ quan!

Anh /Chị cho em hỏi là tỉnh có tuyển công chức chuyên ngành Tiếng Hàn không ạ?

Vì năm trước em chỉ thấy là tuyển dụng tiếng Trung.

Mong anh chị trả lời sớm!

Em cám ơn

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Chào anh chị Cơ quan!

Anh /Chị cho em hỏi là tỉnh có tuyển công chức chuyên ngành Tiếng Hàn không ạ?

Vì năm trước em chỉ thấy là tuyển dụng tiếng Trung.

Mong anh chị trả lời sớm!

Em cám ơn

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: