(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Di chuyển khác tỉnh có cần khai báo y tế không?
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0962XXX272     Email:      Địa chỉ: Thị trấn gò dầu - huyện gò dầu- tỉnh tây ninh
Ngày hỏi: 01/04/2022 - 13 Giờ 45 phút     Ngày chuyển: 01/04/2022 - 14 Giờ 10 phút

Nội dung câu hỏi: Xin cho hỏi: sắp tới đây tôi có người anh từ nghệ an muốn vào tây ninh đến nhà tôi ở thị trấn gò dầu thì cho hỏi khi vào đến nơi có cần phải ra trạm y tế khai báo hay không? mong phản hồi sớm. xin cảm ơn nhiều. 
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Gò Dầu     
Thời gian trả lời: 04/04/2022 - 07 Giờ 50 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND huyện đã nhận được câu hỏi của Ông bà: Trường hợp của Ông bà vui lòng liên hệ đường đây nóng sau:

Trần Văn Nhân Chủ tịch UBND thị trấn Gò Dầu 0913010008 Thị trấn Gò Dầu
Đặng Văn Thương Phó Chủ tịch UBND thị trấn Gò Dầu 0983853634 Thị trấn Gò Dầu
Trần Văn Thương Phó Chủ tịch UBND thị trấn Gò Dầu 914857342 Thị trấn Gò Dầu
Lê Thị Kim Pha Phó trưởng Công an thị trấn Gò Dầu 0378088567 Thị trấn Gò Dầu
Huỳnh Thị Kim Phước Phó Trạm Y tế Thị Trấn 0918222970 Thị trấn Gò Dầu
Trần Văn Nhân Chủ tịch UBND thị trấn Gò Dầu 0913010008 Thị trấn Gò Dầu
Đặng Văn Thương Phó Chủ tịch UBND thị trấn Gò Dầu 0983853634 Thị trấn Gò Dầu
Trần Văn Thương Phó Chủ tịch UBND thị trấn Gò Dầu 914857342 Thị trấn Gò Dầu
Lê Thị Kim Pha Phó trưởng Công an thị trấn Gò Dầu 0378088567 Thị trấn Gò Dầu
Huỳnh Thị Kim Phước Phó Trạm Y tế Thị Trấn 0918222970 Thị trấn Gò Dầu

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Di chuyển khác tỉnh có cần khai báo y tế không?
 Nội dung câu hỏi: Xin cho hỏi: sắp tới đây tôi có người anh từ nghệ an muốn vào tây ninh đến nhà tôi ở thị trấn gò dầu thì cho hỏi khi vào đến nơi có cần phải ra trạm y tế khai báo hay không? mong phản hồi sớm. xin cảm ơn nhiều. 
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Xin cho hỏi: sắp tới đây tôi có người anh từ nghệ an muốn vào tây ninh đến nhà tôi ở thị trấn gò dầu thì cho hỏi khi vào đến nơi có cần phải ra trạm y tế khai báo hay không? mong phản hồi sớm. xin cảm ơn nhiều. 
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: