(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: thi tuyen cong chuc 2013
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: tây ninh
Ngày hỏi: 13/11/2013 - 15 Giờ 58 phút     Ngày chuyển: 13/11/2013 - 16 Giờ 06 phút
Nội dung câu hỏi:

kính chào các A/C sở nội vụ. Em xin hỏi các anh chị là năm nay có thi tuyển công chức không hay là hoãn lại năm sau mới thi....và nếu có thi em là thí sinh tự do có được đăng ký thi vào khối Đảng không!!!!em mong câu trả lời chính xác từ các anh chị!!! em xin cám ơn.

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 14/11/2013 - 07 Giờ 22 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, dự kiến Thi tuyển công chức năm 2013 sẽ tổ chức vào cuối năm ( Tháng 12 năm 2013) đến thời điểm dự kiến Thi tuyển công chức nếu có thay đổi sẽ thông báo sau.Khi tổ chức thi tuyển công chức năm 2013 sẽ đăng thông báo nhu cầu thi tuyển của các Sở, ban, ngành , Đoàn thể tỉnh.... Thí sinh tự do đăng dự thi bình thường nếu đủ kiện theo nhu cầu tuyển dụng bạn nha.

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: thi tuyen cong chuc 2013
 Nội dung câu hỏi:

kính chào các A/C sở nội vụ. Em xin hỏi các anh chị là năm nay có thi tuyển công chức không hay là hoãn lại năm sau mới thi....và nếu có thi em là thí sinh tự do có được đăng ký thi vào khối Đảng không!!!!em mong câu trả lời chính xác từ các anh chị!!! em xin cám ơn.

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

kính chào các A/C sở nội vụ. Em xin hỏi các anh chị là năm nay có thi tuyển công chức không hay là hoãn lại năm sau mới thi....và nếu có thi em là thí sinh tự do có được đăng ký thi vào khối Đảng không!!!!em mong câu trả lời chính xác từ các anh chị!!! em xin cám ơn.

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: