(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Việc làm tại Tân Châu
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0979322157     Email: thuphan1907@yahoo.com.vn     Địa chỉ:
Ngày hỏi: 25/10/2013 - 08 Giờ 35 phút     Ngày chuyển: 25/10/2013 - 09 Giờ 02 phút

Nội dung câu hỏi:

Tôi 25 tuổi, tốt nghiệp ĐH mở hệ từ xa ngành Quản trị kinh doanh. Vi tính văn phòng, có 5 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực tổng hợp, quản lý kho.

Hiện tại tôi đang làm việc tại Công Ty Cổ Phần Xi Măng FICO Tây Ninh, nhưng do có con nhỏ , tôi muốn về làm việc gần nhà ( xã Tân Phú). Tôi có nguyện vọng được vào làm thuộc Nhà Nước.

Xin tư vấn cho tôi cách xét tuyển hoặc thi tuyển.

Trân trọng cảm ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Tân Châu     
Thời gian trả lời: 04/11/2013 - 15 Giờ 09 phút
Đánh giá câu trả lời:     2 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Ủy ban nhân dân huyện trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Đối với các chức danh công chức được xét tuyển gồm có các xã Tân Đông, Tân Hà, Suối Ngô và Tân Hoà. Các chức danh công chức ở các xã, thị trấn còn lại thì phải thi tuyển dụng.

Trên cơ sở tổng hợp biên chế được giao tại các xã, thị trấn. Hàng năm nếu các xã, thị trấn có nhu cầu đăng ký tuyển dụng các chức danh công chức (do thiếu biên chế). UBND huyện sẽ tổ chức kỳ thi tuyển hoặc xét tuyển cho các chức danh còn thiếu đó. Hiện tại UBND huyện đang tổ chức ôn thi tuyển công chức cấp xã năm 2013.

Vì vậy trường hợp của bạn phải đợi năm sau nếu địa phương nào còn thiếu biên chế và có nhu cầu cần tuyển dụng thì bạn đăng ký thi tuyển hoặc xét tuyển./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Việc làm tại Tân Châu
 Nội dung câu hỏi:

Tôi 25 tuổi, tốt nghiệp ĐH mở hệ từ xa ngành Quản trị kinh doanh. Vi tính văn phòng, có 5 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực tổng hợp, quản lý kho.

Hiện tại tôi đang làm việc tại Công Ty Cổ Phần Xi Măng FICO Tây Ninh, nhưng do có con nhỏ , tôi muốn về làm việc gần nhà ( xã Tân Phú). Tôi có nguyện vọng được vào làm thuộc Nhà Nước.

Xin tư vấn cho tôi cách xét tuyển hoặc thi tuyển.

Trân trọng cảm ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tôi 25 tuổi, tốt nghiệp ĐH mở hệ từ xa ngành Quản trị kinh doanh. Vi tính văn phòng, có 5 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực tổng hợp, quản lý kho.

Hiện tại tôi đang làm việc tại Công Ty Cổ Phần Xi Măng FICO Tây Ninh, nhưng do có con nhỏ , tôi muốn về làm việc gần nhà ( xã Tân Phú). Tôi có nguyện vọng được vào làm thuộc Nhà Nước.

Xin tư vấn cho tôi cách xét tuyển hoặc thi tuyển.

Trân trọng cảm ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: