(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: thi tuyển công chức ngành điện
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại: 0978475796     Email: tranghoaiquoc@gmail.com     Địa chỉ: tây ninh
Ngày hỏi: 02/12/2014 - 15 Giờ 29 phút     Ngày chuyển: 03/12/2014 - 09 Giờ 35 phút

Nội dung câu hỏi:

em tốt nghiệp cao đẳng chính quy ngành kỹ thuật điện chuyên ngành hệ thống điện.vậy em có thể thi tuyển công chức vào bộ phận nào hay phòng ban nào của tỉnh? và điều kiện như thế nào?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 03/12/2014 - 09 Giờ 45 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Hiện tại Sở Nội vụ đã đăng tải nhu cầu tuyển dụng của các Sở , ban, ngành trong tỉnh trên cổng thông tin điện tử của Sở (sonoivu.tayninh.gov.vn) và cổng thông tin điện tử của tỉnh (tayninh.gov.vn) vì vậy để  nắm thông tin cần biết bạn truy cập trực tiếp vào các kênh thông tin trên hoặc liên hệ trực tiếp Phòng Đào tạo và bồi dưỡng thuộc Sở Nội vụ (0663839968).

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: thi tuyển công chức ngành điện
 Nội dung câu hỏi:

em tốt nghiệp cao đẳng chính quy ngành kỹ thuật điện chuyên ngành hệ thống điện.vậy em có thể thi tuyển công chức vào bộ phận nào hay phòng ban nào của tỉnh? và điều kiện như thế nào?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

em tốt nghiệp cao đẳng chính quy ngành kỹ thuật điện chuyên ngành hệ thống điện.vậy em có thể thi tuyển công chức vào bộ phận nào hay phòng ban nào của tỉnh? và điều kiện như thế nào?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: