(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Quyết định số ... và nội dung
Người hỏi : Nguyễn Tấn Nguyễn     Số điện thoại: 01246025026     Email: longthientu@gmail.com     Địa chỉ: 202 Lê Anh Xuân, phường 2, Tp Cao Lãnh-Đồng Tháp
Ngày hỏi: 01/12/2014 - 05 Giờ 21 phút     Ngày chuyển: 01/12/2014 - 15 Giờ 55 phút

Nội dung câu hỏi:

       1).  Xin cho biết quyết định số mấy và nội dung của quyết định năm 2005 về việc cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho nông dân ở bờ kênh Tây thuộc xã Phan, H. Dương Minh Châu (phần đất được dùng làm đất phòng hộ kênh từ 50m giảm còn...), và sau này có sửa đổi bổ sung không?

        2). Người được cấp giấy CNQSDĐ là người đang sử dụng hay người đầu tiên có công khai phá?

Xin giải đáp thắc mắc giúp, tôi chân thành cảm ơn!

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Dương Minh Châu     
Thời gian trả lời: 01/12/2014 - 16 Giờ 01 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Do nội dung câu hỏi quá chung chung, chưa xác định được nội dung hỏi để trả lời cho đúng với ý của người hỏi.

Mọi vấn đề liên quan đến lĩnh vực đất đai trên địa bàn huyện Dương Minh Châu, xin vui lòng liên hệ với phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Dương Minh Châu, địa chỉ số 257, khu phố 1, thị trấn Dương Minh Châu (hoặc có thể liên hệ qua số điện thoại 0663720488 gặp đồng chí Đặng Xuân Lung Trưởng phòng để được hướng dẫn cụ thể.

Xin trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Quyết định số ... và nội dung
 Nội dung câu hỏi:

       1).  Xin cho biết quyết định số mấy và nội dung của quyết định năm 2005 về việc cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho nông dân ở bờ kênh Tây thuộc xã Phan, H. Dương Minh Châu (phần đất được dùng làm đất phòng hộ kênh từ 50m giảm còn...), và sau này có sửa đổi bổ sung không?

        2). Người được cấp giấy CNQSDĐ là người đang sử dụng hay người đầu tiên có công khai phá?

Xin giải đáp thắc mắc giúp, tôi chân thành cảm ơn!

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

       1).  Xin cho biết quyết định số mấy và nội dung của quyết định năm 2005 về việc cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho nông dân ở bờ kênh Tây thuộc xã Phan, H. Dương Minh Châu (phần đất được dùng làm đất phòng hộ kênh từ 50m giảm còn...), và sau này có sửa đổi bổ sung không?

        2). Người được cấp giấy CNQSDĐ là người đang sử dụng hay người đầu tiên có công khai phá?

Xin giải đáp thắc mắc giúp, tôi chân thành cảm ơn!

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: