(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: xét tuyển nguồn nhân lực tỉnh Tây Ninh
Người hỏi : Nguyễn Thị Phượng     Số điện thoại: 0984890512     Email: phuongnguyenavg@gmail.com     Địa chỉ: 35, Hải Thượng Lãng Ông, tổ 5, khu phố 2, thị trấn Tân Châu, tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 24/09/2013 - 10 Giờ 38 phút     Ngày chuyển: 24/09/2013 - 14 Giờ 13 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính thưa quý cán bộ lãnh đạo tỉnh Tây Ninh, em hiện là sinh viên mới tốt nghiệp khoa Ngoại  ngữ - Sư phạm ngành cử nhân anh văn trường Đại Học Nông Lâm TP.HCM,tháng 10 năm 2013 này em mới được cấp bằng tốt nghiệp tạm thời và tháng 12 năm 2013 mới có bằng chính thức, nay em được biết tỉnh có chính sách xét công chức nhà nước đi học văn hoá tiếng Khơme, em thuộc diện Việt kiều Campuchia, em biết tiếng khơme sơ cấp và em có nguyện vọng được đi học chữ và văn hoá Khơme để về phục vụ cho tỉnh thì em phải cần có điều kiện gì? Trông khi chờ đợi câu trả lời của quý lãnh đạo em xin chân thanh cảm ơn rất nhiều. 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 25/09/2013 - 15 Giờ 09 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, Hiện nay Sở Nội vụ đã phối hợp với Trường Đại học Trà Vinh tổ chức tại Trung tâm Giáo dục thường xuyên tỉnh 01 lớp Cao đẳng Văn hoá Khmer đối với cán bộ, công chức, viên chức đang công tác tại các Sở, ngành tỉnh và cán bộ, công chức cấp xã thuộc các huyện biên giới. Do đó, trường hợp của em không thuộc đối tượng tham gia dự học./.

Sở Nội vụ Tây Ninh - Phòng Đào tạo và Bồi dưỡng - Điện thoại: 066.3839968


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: xét tuyển nguồn nhân lực tỉnh Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

Kính thưa quý cán bộ lãnh đạo tỉnh Tây Ninh, em hiện là sinh viên mới tốt nghiệp khoa Ngoại  ngữ - Sư phạm ngành cử nhân anh văn trường Đại Học Nông Lâm TP.HCM,tháng 10 năm 2013 này em mới được cấp bằng tốt nghiệp tạm thời và tháng 12 năm 2013 mới có bằng chính thức, nay em được biết tỉnh có chính sách xét công chức nhà nước đi học văn hoá tiếng Khơme, em thuộc diện Việt kiều Campuchia, em biết tiếng khơme sơ cấp và em có nguyện vọng được đi học chữ và văn hoá Khơme để về phục vụ cho tỉnh thì em phải cần có điều kiện gì? Trông khi chờ đợi câu trả lời của quý lãnh đạo em xin chân thanh cảm ơn rất nhiều. 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính thưa quý cán bộ lãnh đạo tỉnh Tây Ninh, em hiện là sinh viên mới tốt nghiệp khoa Ngoại  ngữ - Sư phạm ngành cử nhân anh văn trường Đại Học Nông Lâm TP.HCM,tháng 10 năm 2013 này em mới được cấp bằng tốt nghiệp tạm thời và tháng 12 năm 2013 mới có bằng chính thức, nay em được biết tỉnh có chính sách xét công chức nhà nước đi học văn hoá tiếng Khơme, em thuộc diện Việt kiều Campuchia, em biết tiếng khơme sơ cấp và em có nguyện vọng được đi học chữ và văn hoá Khơme để về phục vụ cho tỉnh thì em phải cần có điều kiện gì? Trông khi chờ đợi câu trả lời của quý lãnh đạo em xin chân thanh cảm ơn rất nhiều. 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: