(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Nghỉ việc công chức cấp xã
Người hỏi : Lê Minh Hà     Số điện thoại: 0972305565     Email:      Địa chỉ: Tân châu, Tây Ninh
Ngày hỏi: 19/09/2013 - 14 Giờ 05 phút     Ngày chuyển: 20/09/2013 - 10 Giờ 05 phút

Nội dung câu hỏi:

Tôi đang là công chức Tư pháp - hộ tịch, tháng 9 năm 2012 tôi xin nghỉ việc. Vậy khi nghỉ việc tôi được hưởng chế độ theo Nghị định 46/2010/NĐ-CP ngày 27/4/2010 của Chính phủ hay là Quyết định số 01/2012/QĐ-UBND ngày 04/01/2012 của Ủy ban nhân dân tỉnh Tây Ninh. Nếu hưởng theo Nghị định 46 vậy tôi có được hưởng được mức chênh lệch theo quy định tại Điều 10 Quyết định số 01/2012/QĐ-UBND ngày 04/01/2012 của Ủy ban nhân dân tỉnh Tây Ninh hay không? Kính mong quý cơ quan giải đáp.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Lao động, Thương binh và Xã hội     
Thời gian trả lời: 25/09/2013 - 07 Giờ 24 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Nội dung này không thuộc thẩm quyền trả lời của Sỏ Lao động - Thương binh và Xã hội

Kính đề nghị quý cơ quan chuyển Sở Nội vụ để được trả lởi cụ thể.

Trân trọng.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Nghỉ việc công chức cấp xã
 Nội dung câu hỏi:

Tôi đang là công chức Tư pháp - hộ tịch, tháng 9 năm 2012 tôi xin nghỉ việc. Vậy khi nghỉ việc tôi được hưởng chế độ theo Nghị định 46/2010/NĐ-CP ngày 27/4/2010 của Chính phủ hay là Quyết định số 01/2012/QĐ-UBND ngày 04/01/2012 của Ủy ban nhân dân tỉnh Tây Ninh. Nếu hưởng theo Nghị định 46 vậy tôi có được hưởng được mức chênh lệch theo quy định tại Điều 10 Quyết định số 01/2012/QĐ-UBND ngày 04/01/2012 của Ủy ban nhân dân tỉnh Tây Ninh hay không? Kính mong quý cơ quan giải đáp.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Tôi đang là công chức Tư pháp - hộ tịch, tháng 9 năm 2012 tôi xin nghỉ việc. Vậy khi nghỉ việc tôi được hưởng chế độ theo Nghị định 46/2010/NĐ-CP ngày 27/4/2010 của Chính phủ hay là Quyết định số 01/2012/QĐ-UBND ngày 04/01/2012 của Ủy ban nhân dân tỉnh Tây Ninh. Nếu hưởng theo Nghị định 46 vậy tôi có được hưởng được mức chênh lệch theo quy định tại Điều 10 Quyết định số 01/2012/QĐ-UBND ngày 04/01/2012 của Ủy ban nhân dân tỉnh Tây Ninh hay không? Kính mong quý cơ quan giải đáp.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: