(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển công chức
Người hỏi : Kim Tài     Số điện thoại: 0986334110     Email: vokimsp92@gmail.com     Địa chỉ: Tân Biên, Tây Minh
Ngày hỏi: 14/08/2014 - 18 Giờ 33 phút     Ngày chuyển: 15/08/2014 - 12 Giờ 00 phút
Nội dung câu hỏi:

Kính chào quý Thầy (cô) cùng các cô chú.

Cho em hỏi:

1) Sở Giáo dục tỉnh Tây Ninh tuyển công chức (Giáo viên) khoảng thời gian khi nào? Và em vừa mới tốt nghiệp trường ĐH Khoa Học Tự Nhiên ngành Vật lý, em đã có chứng chỉ nghiệp vụ SP rồi vậy em có thể tham gia thi tuyển công chức làm Giáo viên môn Vật lý ( nếu có) không?

2) Tỉnh Tây Ninh có chính sách hổ trợ sinh viên tiếp tục học Cao học sau khi đã tốt nghiệp Đại học không?

Rất mong nhận được sự giúp đỡ giải đáp từ quý Thầy (cô) và các cô chú. Em xin chân thành cảm ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 15/08/2014 - 16 Giờ 42 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

SỞ GDĐT trả lời:

1. Hiện nay Sở GDĐT không có nhu cầu tuyển dụng môn Vật lý THPT

2. Theo quy định của tỉnh, để được hỗ trợ học cao học phải công tác tại tỉnh 5 năm trở lên./.

Chúc bạn cố gắng tìm hiểu thông tin xin việc ở một số nơi thêm

Trân trọng trả lời./.

 

Phòng TCCB Sở


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển công chức
 Nội dung câu hỏi:

Kính chào quý Thầy (cô) cùng các cô chú.

Cho em hỏi:

1) Sở Giáo dục tỉnh Tây Ninh tuyển công chức (Giáo viên) khoảng thời gian khi nào? Và em vừa mới tốt nghiệp trường ĐH Khoa Học Tự Nhiên ngành Vật lý, em đã có chứng chỉ nghiệp vụ SP rồi vậy em có thể tham gia thi tuyển công chức làm Giáo viên môn Vật lý ( nếu có) không?

2) Tỉnh Tây Ninh có chính sách hổ trợ sinh viên tiếp tục học Cao học sau khi đã tốt nghiệp Đại học không?

Rất mong nhận được sự giúp đỡ giải đáp từ quý Thầy (cô) và các cô chú. Em xin chân thành cảm ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính chào quý Thầy (cô) cùng các cô chú.

Cho em hỏi:

1) Sở Giáo dục tỉnh Tây Ninh tuyển công chức (Giáo viên) khoảng thời gian khi nào? Và em vừa mới tốt nghiệp trường ĐH Khoa Học Tự Nhiên ngành Vật lý, em đã có chứng chỉ nghiệp vụ SP rồi vậy em có thể tham gia thi tuyển công chức làm Giáo viên môn Vật lý ( nếu có) không?

2) Tỉnh Tây Ninh có chính sách hổ trợ sinh viên tiếp tục học Cao học sau khi đã tốt nghiệp Đại học không?

Rất mong nhận được sự giúp đỡ giải đáp từ quý Thầy (cô) và các cô chú. Em xin chân thành cảm ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: