(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi tuyển công chức thuế
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại: 0905 805 990     Email: arcadiaphamhoa@gmail.com     Địa chỉ: Phú Quốc - Kiên Giang
Ngày hỏi: 08/08/2014 - 09 Giờ 44 phút     Ngày chuyển: 08/08/2014 - 15 Giờ 19 phút
Nội dung câu hỏi:

Kính chào quý thầy cô,

Quý thầy cô cho em hỏi em đã tốt nghiệp hệ cao đẳng chuyên ngành quản trị du lịch, bây giờ em muốn thi tuyển công chức vào chi cục thuế thì có được không ạ ?

Em chân thành cám ơn.

 

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Cục Thuế Tỉnh     
Thời gian trả lời: 12/08/2014 - 09 Giờ 55 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Chào bạn!

Trước hết xin hoan nghênh bạn truy cập cổng thông tin điện tử Cục Thuế tỉnh Tây Ninh và có nguyện vọng đăng ký thi tuyển công chức thuế. Việc thi tuyển công chức thuế năm 2014  Bộ Tài chính – Tổng cục Thuế  đã có Thông báo tuyển dụng . Đề nghị bạn xem Thông báo tuyển dụng công chức thuế năm 2014 trên Website Tổng cục Thuế tại địa chỉ http://www,gdt.gov.vn và trên   Website Bộ Tài chính tại địa chỉ http://www,mof.gov.vn .

Trân trọng kính chào


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi tuyển công chức thuế
 Nội dung câu hỏi:

Kính chào quý thầy cô,

Quý thầy cô cho em hỏi em đã tốt nghiệp hệ cao đẳng chuyên ngành quản trị du lịch, bây giờ em muốn thi tuyển công chức vào chi cục thuế thì có được không ạ ?

Em chân thành cám ơn.

 

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính chào quý thầy cô,

Quý thầy cô cho em hỏi em đã tốt nghiệp hệ cao đẳng chuyên ngành quản trị du lịch, bây giờ em muốn thi tuyển công chức vào chi cục thuế thì có được không ạ ?

Em chân thành cám ơn.

 

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: