(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thông tin huy hoạch
Người hỏi : Huỳnh phước văn     Số điện thoại: 0383595450     Email: Abc     Địa chỉ: Kp1.thị trấn bến cầu.tây ninh
Ngày hỏi: 25/11/2020 - 22 Giờ 26 phút     Ngày chuyển: 26/11/2020 - 07 Giờ 55 phút

Nội dung câu hỏi: Kính thưa cơ quan chính quyền . tôi có mua miến đất thửa đất số 1255.tờ bản đồ số 9. Thuộc kp1.tt bến cầu .tỉnh tây ninh. Cho tôi hỏi thửa đất trên có nằm trong huy hoạch gì ko? Xin cảm ơn
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Bến Cầu     
Thời gian trả lời: 30/11/2020 - 14 Giờ 38 phút
Đánh giá câu trả lời:     10 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

File đính kèm


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thông tin huy hoạch
 Nội dung câu hỏi: Kính thưa cơ quan chính quyền . tôi có mua miến đất thửa đất số 1255.tờ bản đồ số 9. Thuộc kp1.tt bến cầu .tỉnh tây ninh. Cho tôi hỏi thửa đất trên có nằm trong huy hoạch gì ko? Xin cảm ơn
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Kính thưa cơ quan chính quyền . tôi có mua miến đất thửa đất số 1255.tờ bản đồ số 9. Thuộc kp1.tt bến cầu .tỉnh tây ninh. Cho tôi hỏi thửa đất trên có nằm trong huy hoạch gì ko? Xin cảm ơn
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: