(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: 000.00.12.H53-200922-0265 | Đất Đai
Người hỏi : HUỲNH THỊ KIM THOẠI     Số điện thoại: 0919944900     Email:      Địa chỉ: 219 QL22B, CẨM THẮNG, CẨM GIANG, GÒ DẦU, TÂY NINH
Ngày hỏi: 28/10/2020 - 10 Giờ 41 phút     Ngày chuyển: 28/10/2020 - 11 Giờ 53 phút

Nội dung câu hỏi:

Em xin chào Sở TNMT Tây Ninh ạ,

 
Em có mua đất ở Long Giang, Bến Cầu, em làm xong thủ tục thanh toán tiền cho người bán và có biên nhận 000.00.12.H53-200922-0265 từ ngày 22/09/2020, sao đến hôm nay vẫn chưa xong sổ đỏ cho em vậy ạ?. Trong khi em đã nhận email báo xong từ motcua với nội dung:
 

THÔNG BÁO GỬI KẾT QUẢ HỒ SƠ TRÊN DỊCH VỤ CÔNG

Kính gửi Ông/Bà : Huỳnh Thị Kim Thoại - Bến Cầu,

Hồ sơ 000.00.12.H53-200922-0265 của Ông/Bà đã được giải quyết xong vui lòng đến bộ phận tiếp nhận và trả kết quả để lấy hồ sơ.

Thông tin chi tiết về tiến trình giải quyết hồ sơ, Ông/Bà hãy thường xuyên truy cập Cổng dịch vụ công của tỉnh Tây Ninh tại địa chỉ https://dichvucong.tayninh.gov.vn để biết thông tin.

Lưu ý: Khi đến nhận kết quả hồ sơ, Ông/Bà nhớ mang theo:
1. Biên nhận hồ sơ
2. Toàn bộ hồ sơ (bản gốc)
3. Giấy tờ tùy thân: Chứng minh thư, giấy giới thiệu (nếu có), ...

Xin cảm ơn Ông/Bà đã sử dụng dịch vụ, nếu cần hỗ trợ Ông/Bà hãy liên hệ đến số: 0276 3922009 – Phòng Kiểm soát thủ tục hành chính UBND tỉnh.

Trân trọng./.
Một của điện tử tỉnh Tây Ninh

 
 
Nhưng e gọi điện sang bến cầu: 02763761118 toàn là hẹn 15ph kiểm tra và 40ph sau e gọi lại thì báo busyline. Vì họ có dặn e trước khi qua lấy kết quả thì gọi điện cho họ trước. Họ mới phản hồi cho em là đã gửi toàn bộ giấy tờ về Sở TNMT từ ngày 14.10.2020 và hôm nay họ lại bảo em chờ. Cho em hỏi là thời gian xử lý 1 hồ sơ đất đai chính xác là bao nhiêu ngày ạ? Vì em cần biết cụ thể là ngày nào để em còn có kế hoạch cá nhân của em nữa. 
Em gọi đến số Sở TNMT 02763827164 hoài không có ai trực điện thoại. Vui lòng phản hồi cho em biết thực tế thời gian thực hiện xong giấy tờ CHUYỂN QUYỀN SỬ DỤNG ĐẤT là bao lâu?
 
Em cần phản hồi gấp ạ. Em cảm ơn!

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Bến Cầu     
Thời gian trả lời: 02/11/2020 - 09 Giờ 00 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

File đính kèm


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: 000.00.12.H53-200922-0265 | Đất Đai
 Nội dung câu hỏi:

Em xin chào Sở TNMT Tây Ninh ạ,

 
Em có mua đất ở Long Giang, Bến Cầu, em làm xong thủ tục thanh toán tiền cho người bán và có biên nhận 000.00.12.H53-200922-0265 từ ngày 22/09/2020, sao đến hôm nay vẫn chưa xong sổ đỏ cho em vậy ạ?. Trong khi em đã nhận email báo xong từ motcua với nội dung:
 

THÔNG BÁO GỬI KẾT QUẢ HỒ SƠ TRÊN DỊCH VỤ CÔNG

Kính gửi Ông/Bà : Huỳnh Thị Kim Thoại - Bến Cầu,

Hồ sơ 000.00.12.H53-200922-0265 của Ông/Bà đã được giải quyết xong vui lòng đến bộ phận tiếp nhận và trả kết quả để lấy hồ sơ.

Thông tin chi tiết về tiến trình giải quyết hồ sơ, Ông/Bà hãy thường xuyên truy cập Cổng dịch vụ công của tỉnh Tây Ninh tại địa chỉ https://dichvucong.tayninh.gov.vn để biết thông tin.

Lưu ý: Khi đến nhận kết quả hồ sơ, Ông/Bà nhớ mang theo:
1. Biên nhận hồ sơ
2. Toàn bộ hồ sơ (bản gốc)
3. Giấy tờ tùy thân: Chứng minh thư, giấy giới thiệu (nếu có), ...

Xin cảm ơn Ông/Bà đã sử dụng dịch vụ, nếu cần hỗ trợ Ông/Bà hãy liên hệ đến số: 0276 3922009 – Phòng Kiểm soát thủ tục hành chính UBND tỉnh.

Trân trọng./.
Một của điện tử tỉnh Tây Ninh

 
 
Nhưng e gọi điện sang bến cầu: 02763761118 toàn là hẹn 15ph kiểm tra và 40ph sau e gọi lại thì báo busyline. Vì họ có dặn e trước khi qua lấy kết quả thì gọi điện cho họ trước. Họ mới phản hồi cho em là đã gửi toàn bộ giấy tờ về Sở TNMT từ ngày 14.10.2020 và hôm nay họ lại bảo em chờ. Cho em hỏi là thời gian xử lý 1 hồ sơ đất đai chính xác là bao nhiêu ngày ạ? Vì em cần biết cụ thể là ngày nào để em còn có kế hoạch cá nhân của em nữa. 
Em gọi đến số Sở TNMT 02763827164 hoài không có ai trực điện thoại. Vui lòng phản hồi cho em biết thực tế thời gian thực hiện xong giấy tờ CHUYỂN QUYỀN SỬ DỤNG ĐẤT là bao lâu?
 
Em cần phản hồi gấp ạ. Em cảm ơn!

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em xin chào Sở TNMT Tây Ninh ạ,

 
Em có mua đất ở Long Giang, Bến Cầu, em làm xong thủ tục thanh toán tiền cho người bán và có biên nhận 000.00.12.H53-200922-0265 từ ngày 22/09/2020, sao đến hôm nay vẫn chưa xong sổ đỏ cho em vậy ạ?. Trong khi em đã nhận email báo xong từ motcua với nội dung:
 

THÔNG BÁO GỬI KẾT QUẢ HỒ SƠ TRÊN DỊCH VỤ CÔNG

Kính gửi Ông/Bà : Huỳnh Thị Kim Thoại - Bến Cầu,

Hồ sơ 000.00.12.H53-200922-0265 của Ông/Bà đã được giải quyết xong vui lòng đến bộ phận tiếp nhận và trả kết quả để lấy hồ sơ.

Thông tin chi tiết về tiến trình giải quyết hồ sơ, Ông/Bà hãy thường xuyên truy cập Cổng dịch vụ công của tỉnh Tây Ninh tại địa chỉ https://dichvucong.tayninh.gov.vn để biết thông tin.

Lưu ý: Khi đến nhận kết quả hồ sơ, Ông/Bà nhớ mang theo:
1. Biên nhận hồ sơ
2. Toàn bộ hồ sơ (bản gốc)
3. Giấy tờ tùy thân: Chứng minh thư, giấy giới thiệu (nếu có), ...

Xin cảm ơn Ông/Bà đã sử dụng dịch vụ, nếu cần hỗ trợ Ông/Bà hãy liên hệ đến số: 0276 3922009 – Phòng Kiểm soát thủ tục hành chính UBND tỉnh.

Trân trọng./.
Một của điện tử tỉnh Tây Ninh

 
 
Nhưng e gọi điện sang bến cầu: 02763761118 toàn là hẹn 15ph kiểm tra và 40ph sau e gọi lại thì báo busyline. Vì họ có dặn e trước khi qua lấy kết quả thì gọi điện cho họ trước. Họ mới phản hồi cho em là đã gửi toàn bộ giấy tờ về Sở TNMT từ ngày 14.10.2020 và hôm nay họ lại bảo em chờ. Cho em hỏi là thời gian xử lý 1 hồ sơ đất đai chính xác là bao nhiêu ngày ạ? Vì em cần biết cụ thể là ngày nào để em còn có kế hoạch cá nhân của em nữa. 
Em gọi đến số Sở TNMT 02763827164 hoài không có ai trực điện thoại. Vui lòng phản hồi cho em biết thực tế thời gian thực hiện xong giấy tờ CHUYỂN QUYỀN SỬ DỤNG ĐẤT là bao lâu?
 
Em cần phản hồi gấp ạ. Em cảm ơn!

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: