(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Xin hỏi hiện tại các Trung tâm giáo dục thường xuyên trong tỉnh Tây Ninh có mở lớp dạy bổ túc văn hoá lớp 9 không ạ, xin chân thành cảm ơn
Người hỏi : Phạm hồng phúc     Số điện thoại: 0969381245     Email:      Địa chỉ: Thanh điền, châu thành, tây ninh
Ngày hỏi: 17/09/2020 - 17 Giờ 46 phút     Ngày chuyển: 18/09/2020 - 08 Giờ 24 phút

Nội dung câu hỏi:

Xin hỏi hiện tại các Trung tâm giáo dục thường xuyên trong tỉnh Tây Ninh có tổ chức dạy bổ túc văn hoá lớp 9 không ạ, xin chân thành cảm ơn


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 23/09/2020 - 07 Giờ 01 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Hiện nay không có trung tâm giáo dục thường xuyên nào có dạy lớp 9 do không đủ học viên để mở lớp (ít nhất khoảng 10 học viên). Anh/chị có thể liên hệ địa phương để tham gia các lớp phổ cập./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Xin hỏi hiện tại các Trung tâm giáo dục thường xuyên trong tỉnh Tây Ninh có mở lớp dạy bổ túc văn hoá lớp 9 không ạ, xin chân thành cảm ơn
 Nội dung câu hỏi:

Xin hỏi hiện tại các Trung tâm giáo dục thường xuyên trong tỉnh Tây Ninh có tổ chức dạy bổ túc văn hoá lớp 9 không ạ, xin chân thành cảm ơn

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin hỏi hiện tại các Trung tâm giáo dục thường xuyên trong tỉnh Tây Ninh có tổ chức dạy bổ túc văn hoá lớp 9 không ạ, xin chân thành cảm ơn

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: