(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Làm CCCD tại Trung tâm hành chánh công
Người hỏi : Hoài Thanh     Số điện thoại: 0784343119     Email:      Địa chỉ: Hoà thành
Ngày hỏi: 07/05/2020 - 17 Giờ 59 phút     Ngày chuyển: 08/05/2020 - 07 Giờ 49 phút

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi Trung Tâm hành chánh công Tây Ninh hiện tại (7/5) có làm CCCD chưa ak? Lúc trước nghỉ do dịch covid19!


Đính kèmFile đính kèm
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: VP Đoàn ĐBQH, HĐND và UBND tỉnh     
Thời gian trả lời: 11/05/2020 - 15 Giờ 31 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Xin cảm ơn ông/bà. Trung tâm hiện tại đã tiếp nhận và trả kết quả TTHC lại trạng thái bình thường mới, ông/bà vui lòng đến Trung tâm Hành chính công tỉnh Tây Ninh (số 83, đường Phạm Tung, Phường 3, Thành phố Tây Ninh để làm thủ tục căn cước công dân nhé.Trân trọng!


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Làm CCCD tại Trung tâm hành chánh công
 Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi Trung Tâm hành chánh công Tây Ninh hiện tại (7/5) có làm CCCD chưa ak? Lúc trước nghỉ do dịch covid19!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi Trung Tâm hành chánh công Tây Ninh hiện tại (7/5) có làm CCCD chưa ak? Lúc trước nghỉ do dịch covid19!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: