(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Sang ten xe 2 banh
Người hỏi : Võ Thiên Kim     Số điện thoại: 0924845689     Email: null     Địa chỉ: 20.HẺM 11KP6.P4 TP TÂY NINH
Ngày hỏi: 23/04/2020 - 19 Giờ 47 phút     Ngày chuyển: 24/04/2020 - 08 Giờ 42 phút

Nội dung câu hỏi: Mình muốn biết thành phố tây Ninh sang ten xe 2 bánh, dia chỉ ở dâu, và hiện nay nta Co làm k?
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Công an Tỉnh     
Thời gian trả lời: 27/04/2020 - 09 Giờ 58 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Quý Anh (chị) đến Phòng Cảnh sát giao thông, địa chỉ: Đường Trường Chinh, khu phố 5, phường 3, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh, (gần quán Cafe Y Bình) để làm thủ tục.

 

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Sang ten xe 2 banh
 Nội dung câu hỏi: Mình muốn biết thành phố tây Ninh sang ten xe 2 bánh, dia chỉ ở dâu, và hiện nay nta Co làm k?
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Mình muốn biết thành phố tây Ninh sang ten xe 2 bánh, dia chỉ ở dâu, và hiện nay nta Co làm k?
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: