(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: null
Người hỏi : null     Số điện thoại: null     Email: null     Địa chỉ: null
Ngày hỏi: 09/04/2020 - 22 Giờ 12 phút     Ngày chuyển: 10/04/2020 - 07 Giờ 38 phút

Nội dung câu hỏi: Hủy hồ sơ đã nộp trên trang dịch vụ công như thế nào ?
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Trung tâm giám sát, điều hành kinh tế, xã hội     
Thời gian trả lời: 14/04/2020 - 10 Giờ 00 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Chào ông/bà!

Cám ơn ông/bà đã gửi câu hỏi. Trung tâm giám sát, điều hành kinh tế, xã hội trả lời câu hỏi của ông/bà như sau:

1. Người dân nộp hồ sơ trên cổng Dịch vụ công tỉnh, không thực hiện tự hủy hồ sơ được.

2. Hồ sơ không đủ thành phần sẽ được bộ phận tiếp nhận trả về và người dân sẽ nhận được thông báo yêu cầu bổ sung hồ sơ bằng tin nhắn theo số điện thoại đã đăng ký.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: null
 Nội dung câu hỏi: Hủy hồ sơ đã nộp trên trang dịch vụ công như thế nào ?
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Hủy hồ sơ đã nộp trên trang dịch vụ công như thế nào ?
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: