(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Làm thủ tục sang nhượng quyền sd đất ở
Người hỏi : Trần đình khiêm     Số điện thoại: 0942997136     Email: Khientdtninh@gmail.com     Địa chỉ: P4 tp tây ninh
Ngày hỏi: 01/04/2020 - 20 Giờ 07 phút     Ngày chuyển: 06/04/2020 - 09 Giờ 45 phút

Nội dung câu hỏi: Muốn làm thủ tục chuyển quyền sử dụng đất ở p4. Ngày 03.4.2020 Ubnd phường 4. Tp. Tây ninh có làm việc ko?
Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Trung tâm giám sát, điều hành kinh tế, xã hội     
Thời gian trả lời: 07/04/2020 - 14 Giờ 15 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cám ơn ông/bà đã gửi câu hỏi!

Hiện nay trong giai đoạn cả nước phòng, chống dịch, vì vậy để thực hiện nộp hồ sơ chuyển nhượng đất thì tỉnh đang khuyến khích người dân nộp hồ sơ trực tuyến thông qua 2 cách sau:

1. Cài đặt ứng dụng di động "Cổng thông tin điện tử Tây Ninh" trên CHPlay hoặc Appstore;

2. Sử dụng Cổng dịch vụ công của tỉnh bằng cách truy cập địa chỉ: "https://dichvucong.tayninh.gov.vn/".

Ngoài ra, ông/bà có thể thực hiện nộp hồ sơ qua dịch vụ bưu chính công ích của Bưu điện (1900561563), và nộp hồ sơ trực tiếp tại Trung tâm hành chính công tỉnh (địa chỉ: số 83 đường Phạm Tung, Khu phố 1, thành phố Tây Ninh và phải đặt số trước, hiện nay sử dụng địa chỉ: http://layso.vienthongtayninh.vn/scripts/dat-lich/dat-lich.aspx đến khi có thông báo mới về việc đặt số).

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Làm thủ tục sang nhượng quyền sd đất ở
 Nội dung câu hỏi: Muốn làm thủ tục chuyển quyền sử dụng đất ở p4. Ngày 03.4.2020 Ubnd phường 4. Tp. Tây ninh có làm việc ko?
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi: Muốn làm thủ tục chuyển quyền sử dụng đất ở p4. Ngày 03.4.2020 Ubnd phường 4. Tp. Tây ninh có làm việc ko?
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: