(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Quy định cấm xe tải ở thành phố Tây Ninh
Người hỏi : Lưu Mạnh Dũng     Số điện thoại: 0338271794     Email: dunglm1609@gmail.com     Địa chỉ: 195 Đỗ Pháp Thuận - Q12, Tp HCM
Ngày hỏi: 18/10/2019 - 08 Giờ 50 phút     Ngày chuyển: 21/10/2019 - 16 Giờ 58 phút

Nội dung câu hỏi:

Dear anh chị,

Em muốn hỏi thông tin về các tuyến đường cấm xe tải (theo giờ với xe tải hạng nặng) ở thành phố Tây Ninh. Em muốn thuê xe tải để chở hàng bằng xe tải 7 tấn từ HCM giao đến bệnh viện Phục hồi chức năng Tây Ninh.

Mong anh chị cho em biết thông tin chi tiết về các tuyến đường cấm của thành Tây Ninh trong thời gian sớm nhất.

 

Em cảm ơn !

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giao thông Vận tải     
Thời gian trả lời: 24/10/2019 - 09 Giờ 27 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Qua xem xét nội dung trên, thì các tuyến đường nội thị thành phố Tây Ninh do UBND thành phố Tây Ninh quản lý. Qua thông tin của bạn đọc,  Sở GTVT có trao đổi phòng Quản lý đô thị thành phố Tây Ninh, thì các tuyến đường trong khu vực nội thị  thành phố Tây Ninh có biển báo cấm giờ đối với xe từ 3,5 tấn trở lên (xác định theo Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ) thời gian cấm: sáng từ 6 giờ đến 8 giờ, trưa từ 10 giờ đến 14 giờ và chiều từ 16 giờ đến 18 giờ.

Trên đây là thông tin của Sở GTVT chuyển đến bạn đọc biết./.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Quy định cấm xe tải ở thành phố Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

Dear anh chị,

Em muốn hỏi thông tin về các tuyến đường cấm xe tải (theo giờ với xe tải hạng nặng) ở thành phố Tây Ninh. Em muốn thuê xe tải để chở hàng bằng xe tải 7 tấn từ HCM giao đến bệnh viện Phục hồi chức năng Tây Ninh.

Mong anh chị cho em biết thông tin chi tiết về các tuyến đường cấm của thành Tây Ninh trong thời gian sớm nhất.

 

Em cảm ơn !

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Dear anh chị,

Em muốn hỏi thông tin về các tuyến đường cấm xe tải (theo giờ với xe tải hạng nặng) ở thành phố Tây Ninh. Em muốn thuê xe tải để chở hàng bằng xe tải 7 tấn từ HCM giao đến bệnh viện Phục hồi chức năng Tây Ninh.

Mong anh chị cho em biết thông tin chi tiết về các tuyến đường cấm của thành Tây Ninh trong thời gian sớm nhất.

 

Em cảm ơn !

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: