(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Sửa chữa hệ thống chiếu sáng.
Người hỏi : Phạm Thành Thái     Số điện thoại: 0977324656     Email: thai4656@gmail.com     Địa chỉ: Long Bình, Long Thành Nam, Hòa Thành
Ngày hỏi: 17/10/2019 - 15 Giờ 01 phút     Ngày chuyển: 21/10/2019 - 16 Giờ 58 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi: Các cơ quan chức năng (Sở Xây dựng, UBND huyện Hòa Thành).

Tôi là người dân sống trên tuyến đường Tôn Đức Thắng, khu vực ấp Long Bình, xã Long Thành Nam, huyện Hòa Thành. Thời gian qua, đèn chiếu sáng bằng đèn led đoạn giao nhau giữa đường Tôn Đức Thắng với ngã rẽ vào Trường Tiểu học Lê Lai (cơ sở 2) hư đã lâu mà không thấy đơn vị nào đến sửa chữa, điều này gây khó khăn với các phương tiện và người dân lưu thông qua khu vực này, gây tiềm ẩn nguy cơ mất an toàn giao thông. Qua phản ảnh đến Điện lực huyện Hòa Thành, tôi được biết hệ thống chiếu sáng trên tuyến đường Tôn Đức Thắng này do một đơn vị thi công ở Thành phố Hồ Chí Minh chịu trách nhiệm thi công, bảo trì nên việc khắc phục sửa chữa phải do đơn vị đó thực hiện. Nhằm đảm bảo an toàn giao thông qua khu vực này, kiến nghị các ngành chức năng quan tâm, sớm sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng này.

 Trân trọng./.

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Hòa Thành     
Thời gian trả lời: 26/10/2019 - 08 Giờ 11 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Hệ thống đèn chiếu sáng trên tuyến đường này do Ban quản lý dự án ngành Giao thông Tây Ninh làm chủ đầu tư, được biết đơn vị thi công là doanh nghiệp tại TP.HCM. Ghi nhận ý kiến phản ảnh này, UBND huyện Hòa Thành sẽ chuyển thông tin này đến chủ đầu tư có giải pháp khắc phục để đảm bảo an toàn giao thông.

 

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Sửa chữa hệ thống chiếu sáng.
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi: Các cơ quan chức năng (Sở Xây dựng, UBND huyện Hòa Thành).

Tôi là người dân sống trên tuyến đường Tôn Đức Thắng, khu vực ấp Long Bình, xã Long Thành Nam, huyện Hòa Thành. Thời gian qua, đèn chiếu sáng bằng đèn led đoạn giao nhau giữa đường Tôn Đức Thắng với ngã rẽ vào Trường Tiểu học Lê Lai (cơ sở 2) hư đã lâu mà không thấy đơn vị nào đến sửa chữa, điều này gây khó khăn với các phương tiện và người dân lưu thông qua khu vực này, gây tiềm ẩn nguy cơ mất an toàn giao thông. Qua phản ảnh đến Điện lực huyện Hòa Thành, tôi được biết hệ thống chiếu sáng trên tuyến đường Tôn Đức Thắng này do một đơn vị thi công ở Thành phố Hồ Chí Minh chịu trách nhiệm thi công, bảo trì nên việc khắc phục sửa chữa phải do đơn vị đó thực hiện. Nhằm đảm bảo an toàn giao thông qua khu vực này, kiến nghị các ngành chức năng quan tâm, sớm sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng này.

 Trân trọng./.

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi: Các cơ quan chức năng (Sở Xây dựng, UBND huyện Hòa Thành).

Tôi là người dân sống trên tuyến đường Tôn Đức Thắng, khu vực ấp Long Bình, xã Long Thành Nam, huyện Hòa Thành. Thời gian qua, đèn chiếu sáng bằng đèn led đoạn giao nhau giữa đường Tôn Đức Thắng với ngã rẽ vào Trường Tiểu học Lê Lai (cơ sở 2) hư đã lâu mà không thấy đơn vị nào đến sửa chữa, điều này gây khó khăn với các phương tiện và người dân lưu thông qua khu vực này, gây tiềm ẩn nguy cơ mất an toàn giao thông. Qua phản ảnh đến Điện lực huyện Hòa Thành, tôi được biết hệ thống chiếu sáng trên tuyến đường Tôn Đức Thắng này do một đơn vị thi công ở Thành phố Hồ Chí Minh chịu trách nhiệm thi công, bảo trì nên việc khắc phục sửa chữa phải do đơn vị đó thực hiện. Nhằm đảm bảo an toàn giao thông qua khu vực này, kiến nghị các ngành chức năng quan tâm, sớm sửa chữa hệ thống đèn chiếu sáng này.

 Trân trọng./.

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: