(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Cống thoát nước Đường Trương Văn Chẩn, Thị trấn Châu Thành, Châu Thành, Tây Ninh
Người hỏi : Nguyễn Thị Ngọc Thúy     Số điện thoại: 0972500297     Email: tuantutn2011@gmail.com     Địa chỉ: Trí Bình , Châu Thành, Tây Ninh
Ngày hỏi: 23/02/2019 - 10 Giờ 31 phút     Ngày chuyển: 25/02/2019 - 10 Giờ 34 phút

Nội dung câu hỏi:

 Đầu Đường Trương Văn Chẩn, Thị trấn Châu Thành đi vào Thanh An, Thanh Điền, trước đây, hai bên đường là đất ruộng, đầu đường cách khoảng 20 m có cống thoát nước từ bên đường phía trên sang ruộng phía dưới đổ nước về hướng cạnh Quán cà phê Hồ Sen, nay không biết quy hoạch nhưng thế nào, từ trước ngày giáp tết nguyên đán Kỹ Hợi, đã tiến hành đổ đất san lắp kể cả cống thoát nước nước và hiện nay nước chảy thẳng ngay trên mặt đường, xe tải và các phương tiện lưu thông đến ngay hơn 1 tháng làm sụp lún mặt đường. Đề nghị UBND, HĐND, Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Châu Thành xem xét giải quyết để hư hỏng mặt đường.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Châu Thành     
Thời gian trả lời: 27/02/2019 - 10 Giờ 47 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND huyện đã có văn bản giao Phòng KTHT, Phòng NNPTNT và UBND thị trấn khảo sát, báo cáo về UBND huyện./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Cống thoát nước Đường Trương Văn Chẩn, Thị trấn Châu Thành, Châu Thành, Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

 Đầu Đường Trương Văn Chẩn, Thị trấn Châu Thành đi vào Thanh An, Thanh Điền, trước đây, hai bên đường là đất ruộng, đầu đường cách khoảng 20 m có cống thoát nước từ bên đường phía trên sang ruộng phía dưới đổ nước về hướng cạnh Quán cà phê Hồ Sen, nay không biết quy hoạch nhưng thế nào, từ trước ngày giáp tết nguyên đán Kỹ Hợi, đã tiến hành đổ đất san lắp kể cả cống thoát nước nước và hiện nay nước chảy thẳng ngay trên mặt đường, xe tải và các phương tiện lưu thông đến ngay hơn 1 tháng làm sụp lún mặt đường. Đề nghị UBND, HĐND, Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Châu Thành xem xét giải quyết để hư hỏng mặt đường.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

 Đầu Đường Trương Văn Chẩn, Thị trấn Châu Thành đi vào Thanh An, Thanh Điền, trước đây, hai bên đường là đất ruộng, đầu đường cách khoảng 20 m có cống thoát nước từ bên đường phía trên sang ruộng phía dưới đổ nước về hướng cạnh Quán cà phê Hồ Sen, nay không biết quy hoạch nhưng thế nào, từ trước ngày giáp tết nguyên đán Kỹ Hợi, đã tiến hành đổ đất san lắp kể cả cống thoát nước nước và hiện nay nước chảy thẳng ngay trên mặt đường, xe tải và các phương tiện lưu thông đến ngay hơn 1 tháng làm sụp lún mặt đường. Đề nghị UBND, HĐND, Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Châu Thành xem xét giải quyết để hư hỏng mặt đường.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: