(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Lấn chiềm lề đường !
Người hỏi : Nguyến Tấn Hùng     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ:
Ngày hỏi: 25/01/2019 - 12 Giờ 51 phút     Ngày chuyển: 25/01/2019 - 13 Giờ 38 phút

Nội dung câu hỏi:

Trên đường Âu Cơ, Hòa Thành. Shop Thùy Trang ngang nghiêng biến vỉa hè của nhà nước thành của riêng mình bằng cách rào hết phần người đi bộ rồi vẽ luôn vạch vàng khoanh vùng ? Ai cho phép vấn đề này xảy ra ? Có phải khu vực Hòa Thành là nơi ưu tiên sử dụng lề đường làm đất kinh doanh riêng hay không ? TP. Tây ninh làm rất gắt, rất tốt thì tại sao Hòa Thành lại bết bát như vậy ? xin làm rõ và làm tới nơi tới chốn để chỉnh trang đô thị . Xin cảm ơn 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Hòa Thành     
Thời gian trả lời: 26/01/2019 - 16 Giờ 21 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

UBND huyện hoan nghênh ý kiến phản ánh của Ông Nguyễn Tấn Hùng, giúp cho công tác quản lý nhà nước về trật tự đô thị có sự chuyển biến tích cực hơn. Ghi nhận ý kiến này, UBND huyện đã chỉ đạo Phòng Kinh tế-Hạ tầng chủ trì, phối hợp với UBND xã Hiệp Tân kiểm tra, xử lý theo quy định, góp phần đảm bảo trật tự an toàn giao thông, mỹ quan đô thị trong thời gian tới.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Lấn chiềm lề đường !
 Nội dung câu hỏi:

Trên đường Âu Cơ, Hòa Thành. Shop Thùy Trang ngang nghiêng biến vỉa hè của nhà nước thành của riêng mình bằng cách rào hết phần người đi bộ rồi vẽ luôn vạch vàng khoanh vùng ? Ai cho phép vấn đề này xảy ra ? Có phải khu vực Hòa Thành là nơi ưu tiên sử dụng lề đường làm đất kinh doanh riêng hay không ? TP. Tây ninh làm rất gắt, rất tốt thì tại sao Hòa Thành lại bết bát như vậy ? xin làm rõ và làm tới nơi tới chốn để chỉnh trang đô thị . Xin cảm ơn 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Trên đường Âu Cơ, Hòa Thành. Shop Thùy Trang ngang nghiêng biến vỉa hè của nhà nước thành của riêng mình bằng cách rào hết phần người đi bộ rồi vẽ luôn vạch vàng khoanh vùng ? Ai cho phép vấn đề này xảy ra ? Có phải khu vực Hòa Thành là nơi ưu tiên sử dụng lề đường làm đất kinh doanh riêng hay không ? TP. Tây ninh làm rất gắt, rất tốt thì tại sao Hòa Thành lại bết bát như vậy ? xin làm rõ và làm tới nơi tới chốn để chỉnh trang đô thị . Xin cảm ơn 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: