(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Đèn chiếu sáng công cộng
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email: minhthehuy@gmail.com     Địa chỉ: Phuong 1 , tp Tay Ninh
Ngày hỏi: 31/08/2018 - 22 Giờ 41 phút     Ngày chuyển: 04/09/2018 - 15 Giờ 52 phút

Nội dung câu hỏi:

Đã từ nhiều năm, đèn chiếu sáng tại ngã tư Bình Minh không đủ sáng vì ngã tư rộng lớn mà mỗi góc đường chỉ có 1 bóng đèn màu vàng, đã vậy cách khoảng 4 tháng trụ đèn góc cua từ sư đoàn 5 ra quốc lộ 22b hư hỏng không chiếu sáng gây mất atgt về đêm , mong ngành giao thông quan tâm sửa chữa và gắn thêm đèn trắng tại 3 góc đường còn lại để việc lưu Thông về đêm qua khu vực này được an toàn, thân chào!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND Thành Phố Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 12/09/2018 - 14 Giờ 33 phút
Đánh giá câu trả lời:     1 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Ngã tư Bình Minh là giao lộ đường giữa đường Tua Hai, Trần Văn Trà và Quốc lộ 22B. Hiện nay, tại giao lộ này đã được lắp đặt 07 bộ đèn chiếu sáng cao áp, bao gồm: 03 bộ (01 trụ đôi ánh sáng trắng và 01 trụ đơn ánh sáng vàng) tại góc Tua Hai - Quốc lộ 22B, thuộc phường 1; 02 bộ ánh sáng trắng tại góc Quốc lộ 22B từ phường 1 đi Tân Biên và 02 bộ ánh sáng vàng tại góc Trần Văn Trà - Quốc lộ 22B, thuộc xã Bình Minh. Hiện tại tất cả 07 bộ đèn này đều được vận hành bình thường và đảm bảo chiếu sáng cho giao lộ này. Phòng Quản lý đô thị thường xuyên kiểm tra, xử lý sự cố và mé nhánh cây xanh nhằm phát huy tối đa khả năng chiếu sáng của các bộ đèn.

 


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Đèn chiếu sáng công cộng
 Nội dung câu hỏi:

Đã từ nhiều năm, đèn chiếu sáng tại ngã tư Bình Minh không đủ sáng vì ngã tư rộng lớn mà mỗi góc đường chỉ có 1 bóng đèn màu vàng, đã vậy cách khoảng 4 tháng trụ đèn góc cua từ sư đoàn 5 ra quốc lộ 22b hư hỏng không chiếu sáng gây mất atgt về đêm , mong ngành giao thông quan tâm sửa chữa và gắn thêm đèn trắng tại 3 góc đường còn lại để việc lưu Thông về đêm qua khu vực này được an toàn, thân chào!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Đã từ nhiều năm, đèn chiếu sáng tại ngã tư Bình Minh không đủ sáng vì ngã tư rộng lớn mà mỗi góc đường chỉ có 1 bóng đèn màu vàng, đã vậy cách khoảng 4 tháng trụ đèn góc cua từ sư đoàn 5 ra quốc lộ 22b hư hỏng không chiếu sáng gây mất atgt về đêm , mong ngành giao thông quan tâm sửa chữa và gắn thêm đèn trắng tại 3 góc đường còn lại để việc lưu Thông về đêm qua khu vực này được an toàn, thân chào!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: