(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Hồ sơ tham gia tuyển công chức
Người hỏi : Hà Thị Thúy Hằng     Số điện thoại: 01674708750     Email: hathithuyhang2011@gmail.com     Địa chỉ: Hòa Thành, Tây Ninh.
Ngày hỏi: 07/04/2014 - 17 Giờ 36 phút     Ngày chuyển: 08/04/2014 - 08 Giờ 34 phút

Nội dung câu hỏi:

Dạ cho em hỏi hồ sơ thi công chức có thể nộp qua đường bưu điện được không? em xin cám ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 08/04/2014 - 09 Giờ 49 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Hiện tại Kế hoạch thi tuyển công chức năm 2014 chưa có, khi có kế hoạch sở Nội vụ sẽ thông báo rộng rãi trên Báo, Đài, Website của tỉnh (tayninh.gov.vn), Website của Sở (sonoivu.tayninh.gov.vn) và niêm yết nhu cầu thi tuyển của các đơn vị đồng thời phát hành hồ sơ và nhận hồ sơ thi tuyển công chức . Vì vậy hồ sơ thi công chức không thể nộp qua đường bưu điện được, không đảm bảo thành phần hồ cũng như trao đổi các nội dung cần thiết liên quan đến thi tuyển.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ: Phòng Tổ chức công chức - Sở Nội vụ (066.3822414)


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Hồ sơ tham gia tuyển công chức
 Nội dung câu hỏi:

Dạ cho em hỏi hồ sơ thi công chức có thể nộp qua đường bưu điện được không? em xin cám ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Dạ cho em hỏi hồ sơ thi công chức có thể nộp qua đường bưu điện được không? em xin cám ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: