(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Kính gửi Sở Nội vụ tỉnh Tây Ninh
Người hỏi : tổ chức     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Châu Thành
Ngày hỏi: 10/04/2018 - 08 Giờ 21 phút     Ngày chuyển: 13/04/2018 - 16 Giờ 04 phút
Nội dung câu hỏi:

Xin kính chào Cổng thông tin, xin gửi câu hỏi này :

Theo Quy trình thì phải gửi về Phòng Nội vụ Huyện Châu Thành, nhưng có hỏi rồi nhưng trả lời chưa thỏa đáng lắm:

1/ Nhiều cán bộ công chức các xã ở Huyện Châu Thành làm việc gần chục năm mà không thấy luân chuyển công tác, giờ lâu năm quá thành lão xã hết luôn.

2/ Văn phòng 1 cửa ở các xã huyện Châu thành mà toàn công chức trực mà không thấy lãnh đạo trực phòng 1 cửa , mỗi lần công chức chúng tôi đi ký giấy , xác nhận ... cho người dân thì phải đi qua đi lại, vừa mất thời gian vừa ảnh hưởng tới người dân chờ đợi.

Vì vậy, kính mong Sở xem xét:

1. Luân chuyển qua lại nhau để tránh tình trạng lão làng, ỷ lại ta đây lâu năm ...

2. Nên bố trí lãnh đạo trực tại phòng 1 cửa để thuận tiện hơn.

Xin cảm ơn.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Châu Thành     
Thời gian trả lời: 14/04/2018 - 08 Giờ 48 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

UBND huyện đã có văn bản gửi các cơ quan chuyên trả lời vấn đề trên, sẽ sớm cập nhật phúc đáp của cơ quan chuyên môn đến ông bà


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Kính gửi Sở Nội vụ tỉnh Tây Ninh
 Nội dung câu hỏi:

Xin kính chào Cổng thông tin, xin gửi câu hỏi này :

Theo Quy trình thì phải gửi về Phòng Nội vụ Huyện Châu Thành, nhưng có hỏi rồi nhưng trả lời chưa thỏa đáng lắm:

1/ Nhiều cán bộ công chức các xã ở Huyện Châu Thành làm việc gần chục năm mà không thấy luân chuyển công tác, giờ lâu năm quá thành lão xã hết luôn.

2/ Văn phòng 1 cửa ở các xã huyện Châu thành mà toàn công chức trực mà không thấy lãnh đạo trực phòng 1 cửa , mỗi lần công chức chúng tôi đi ký giấy , xác nhận ... cho người dân thì phải đi qua đi lại, vừa mất thời gian vừa ảnh hưởng tới người dân chờ đợi.

Vì vậy, kính mong Sở xem xét:

1. Luân chuyển qua lại nhau để tránh tình trạng lão làng, ỷ lại ta đây lâu năm ...

2. Nên bố trí lãnh đạo trực tại phòng 1 cửa để thuận tiện hơn.

Xin cảm ơn.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Xin kính chào Cổng thông tin, xin gửi câu hỏi này :

Theo Quy trình thì phải gửi về Phòng Nội vụ Huyện Châu Thành, nhưng có hỏi rồi nhưng trả lời chưa thỏa đáng lắm:

1/ Nhiều cán bộ công chức các xã ở Huyện Châu Thành làm việc gần chục năm mà không thấy luân chuyển công tác, giờ lâu năm quá thành lão xã hết luôn.

2/ Văn phòng 1 cửa ở các xã huyện Châu thành mà toàn công chức trực mà không thấy lãnh đạo trực phòng 1 cửa , mỗi lần công chức chúng tôi đi ký giấy , xác nhận ... cho người dân thì phải đi qua đi lại, vừa mất thời gian vừa ảnh hưởng tới người dân chờ đợi.

Vì vậy, kính mong Sở xem xét:

1. Luân chuyển qua lại nhau để tránh tình trạng lão làng, ỷ lại ta đây lâu năm ...

2. Nên bố trí lãnh đạo trực tại phòng 1 cửa để thuận tiện hơn.

Xin cảm ơn.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: