(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Bị Cty Phi Long chiếm đất
Người hỏi : trần Toàn     Số điện thoại:      Email: chungcuanquang@gmail.com     Địa chỉ:
Ngày hỏi: 06/09/2017 - 13 Giờ 08 phút     Ngày chuyển: 07/09/2017 - 09 Giờ 20 phút

Nội dung câu hỏi:

Gia đình tôi bị Cty CP Phi Long Mộc Bài chiếm đất gần 3 năm nay, san phẳng và cho thuê. Chúng tôi đã nhờ Ban quản lý dự án cũng như đại phương tác động nhưng Cty Phi Long nhiều lần lẫn tránh.

Chúng tôi muốn thanh tra tỉnh thanh tra xử lý có được không? Chúng tôi nộp đơn thưa đế Chủ tịch tỉnh thì nộp như thế nào? thời hạn giải quyết ra sau?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: BQL các Khu Kinh tế Tây Ninh     
Thời gian trả lời: 14/09/2017 - 11 Giờ 08 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Ban Quản lý Khu kinh tế phúc đáp đến ông/bà như sau:

Hiện tại, công ty Phi Long có 06 dự án tại khu kinh tế cửa khẩu Mộc Bài, bao gồm: khu thương mại và kho ngoại quan, khu công nghiệp, khu dân cư 1A, khu dân cư 1B, khu dân cư ven hồ và khu sinh thái. Ban Quản lý Khu kinh tế đề nghị ông/bà cung cấp thông tin rõ hơn về khu đất bị Công ty Phi Long chiếm thuộc dự án nào trong 06 dự án trên để Ban Quản lý Khu kinh tế có thông tin phản hồi đầy đủ.

Nếu có thắc mắc gì cần trao đổi, ông/bà có thể gửi văn bản đến Ban Quản lý Khu kinh tế để được xem xét hoặc liên hệ trực tiếp số điện thoại: 0276.3813584 để được hỗ trợ.

Trân trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Bị Cty Phi Long chiếm đất
 Nội dung câu hỏi:

Gia đình tôi bị Cty CP Phi Long Mộc Bài chiếm đất gần 3 năm nay, san phẳng và cho thuê. Chúng tôi đã nhờ Ban quản lý dự án cũng như đại phương tác động nhưng Cty Phi Long nhiều lần lẫn tránh.

Chúng tôi muốn thanh tra tỉnh thanh tra xử lý có được không? Chúng tôi nộp đơn thưa đế Chủ tịch tỉnh thì nộp như thế nào? thời hạn giải quyết ra sau?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Gia đình tôi bị Cty CP Phi Long Mộc Bài chiếm đất gần 3 năm nay, san phẳng và cho thuê. Chúng tôi đã nhờ Ban quản lý dự án cũng như đại phương tác động nhưng Cty Phi Long nhiều lần lẫn tránh.

Chúng tôi muốn thanh tra tỉnh thanh tra xử lý có được không? Chúng tôi nộp đơn thưa đế Chủ tịch tỉnh thì nộp như thế nào? thời hạn giải quyết ra sau?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: