(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển Dụng Công Chức
Người hỏi : Nguyễn Nhật Linh     Số điện thoại: 01639090029     Email: nhatkep1993@gmail.com     Địa chỉ: Ấp Rộc, Xã Thạnh Đức, Huyện Gò Dầu, Tỉnh Tây Ninh
Ngày hỏi: 17/05/2017 - 23 Giờ 30 phút     Ngày chuyển: 18/05/2017 - 08 Giờ 42 phút
Nội dung câu hỏi:

Kính Gửi: UBND TỈNH TÂY NINH

Em tên Nguyễn Nhật Ninh. Hiện là sinh viên năm cuối ngành quản lí môi trường. 

Em có một số câu hỏi kÍnh mong UBND TỈNH TÂY NINH giải đáp giúp em:

  1. Em muốn thi tuyển công chức bên lĩnh vực môi trường thì em xem thông tin tuyển dụng công chức ở đâu?
  2. Hồ sơ cần có khi thi tuyển công chức ( có cần văn bằng tin học, ngoại ngữ không?)?

Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 24/05/2017 - 17 Giờ 54 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Chào bạn,, Sở Nội vụ trả lời nội dung câu hỏi của bạn như sau:

1. Thông tin về tuyển dụng công chức của tỉnh, bạn có thể theo dõi trên trang thông tin điện tử của Sở Nội vụ theo địa chỉ  https://sonoivu.tayninh.gov.vn , cổng thông tin điện tử của Ủy ban nhân dân tỉnh theo địa chỉ  https://tayninh.gov.vn hoặc trên mục thông báo của  Báo Tây Ninh và Đài Phát thanh truyền hình Tây Ninh.

2. Về chứng chỉ ngoại ngữ, chứng chỉ tin học: Theo yêu cầu của ngạch dự tuyển mà người đăng ký dự tuyển phải đảm bảo trình độ ngoại ngữ, tin học theo tiêu chuẩn ngạch và khi thông báo tuyển dụng công chức, cơ quan có thẩm quyền tuyển dụng công chức sẽ thông báo theo thành phần hồ sơ mà người dự tuyển phải nộp cho cơ quan có thẩm quyền.

Phòng Công chức viên chức 0663839968.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển Dụng Công Chức
 Nội dung câu hỏi:

Kính Gửi: UBND TỈNH TÂY NINH

Em tên Nguyễn Nhật Ninh. Hiện là sinh viên năm cuối ngành quản lí môi trường. 

Em có một số câu hỏi kÍnh mong UBND TỈNH TÂY NINH giải đáp giúp em:

  1. Em muốn thi tuyển công chức bên lĩnh vực môi trường thì em xem thông tin tuyển dụng công chức ở đâu?
  2. Hồ sơ cần có khi thi tuyển công chức ( có cần văn bằng tin học, ngoại ngữ không?)?
 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính Gửi: UBND TỈNH TÂY NINH

Em tên Nguyễn Nhật Ninh. Hiện là sinh viên năm cuối ngành quản lí môi trường. 

Em có một số câu hỏi kÍnh mong UBND TỈNH TÂY NINH giải đáp giúp em:

  1. Em muốn thi tuyển công chức bên lĩnh vực môi trường thì em xem thông tin tuyển dụng công chức ở đâu?
  2. Hồ sơ cần có khi thi tuyển công chức ( có cần văn bằng tin học, ngoại ngữ không?)?
Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: