(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Cho em hỏi
Người hỏi : Nguyễn Thị Hoàng Hoa     Số điện thoại: 0982830468     Email: hoanghoaxhh54@gmail.com     Địa chỉ: Tân Tiến- Văn Giang- Hưng Yên
Ngày hỏi: 26/02/2016 - 10 Giờ 21 phút     Ngày chuyển: 15/03/2016 - 09 Giờ 52 phút
Nội dung câu hỏi:

Hiện nay em đang là nhân viên văn phòng Đảng ủy của xã Tân Tiến. Xin cho em hỏi nhân viên văn phòng Đảng ủy có được công chức hay không? Và tấm bằng tốt  nghiệp chuyên ngành Xã hội học của em. làm việc tại ủy ban nhân dân xã thì em có thể làm được ở những ban ngành nào, với những chức sanh gì.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 26/05/2016 - 11 Giờ 17 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

bạn liên hệ trực tiếp Phòng Xây dựng chính quyền và công tác thanh niên thuộc Sở Nội vụ để cung cấp thông tin để được giải đáp thắc mắc.

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Cho em hỏi
 Nội dung câu hỏi:

Hiện nay em đang là nhân viên văn phòng Đảng ủy của xã Tân Tiến. Xin cho em hỏi nhân viên văn phòng Đảng ủy có được công chức hay không? Và tấm bằng tốt  nghiệp chuyên ngành Xã hội học của em. làm việc tại ủy ban nhân dân xã thì em có thể làm được ở những ban ngành nào, với những chức sanh gì.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Hiện nay em đang là nhân viên văn phòng Đảng ủy của xã Tân Tiến. Xin cho em hỏi nhân viên văn phòng Đảng ủy có được công chức hay không? Và tấm bằng tốt  nghiệp chuyên ngành Xã hội học của em. làm việc tại ủy ban nhân dân xã thì em có thể làm được ở những ban ngành nào, với những chức sanh gì.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: