(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Làm việc trái ngành
Người hỏi : Đỗ Thị Yến Oanh     Số điện thoại:      Email: doquyen159@gmail.com     Địa chỉ: Hòa Thành, TN
Ngày hỏi: 10/12/2013 - 08 Giờ 46 phút     Ngày chuyển: 10/12/2013 - 08 Giờ 52 phút

Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp ĐH Bách Khoa chuyên ngành địa chất - dầu khí.

Hiện tại em muốn thi công chức vào Sở KHĐT. Như vậy có được không? Nếu không được thì ngành nghề của em phù hợp với công việc nào?

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 11/12/2013 - 10 Giờ 51 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi, Hiện tại Thi tuyển công chức năm 2013 chưa được phê duyệt , khi được phê duyệt sẽ công bố nhu cầu tuyển dụng của các Sở, ban, ngành trong tỉnh để nhận hồ sơ thi tuyển vào các Sở, ban, ngành. vì vậy bạn nên theo dõi thông tin trên báo, đài, website của tỉnh (tayninh.gov.vn) hoặc website của Sở Nội vụ (sonoivu.tayninh.gov.vn) để biết thông tin chính xác. Bạn có thể liên hệ trực tiếp Phòng Tổ chức công cưức - Sở Nội vụ 066.3822.414 , Sở Kế hoạch đầu tư Tây Ninh số điện thoại : 3828036 để được giải đáp thắc mắc khi có thắc mắc.

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Làm việc trái ngành
 Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp ĐH Bách Khoa chuyên ngành địa chất - dầu khí.

Hiện tại em muốn thi công chức vào Sở KHĐT. Như vậy có được không? Nếu không được thì ngành nghề của em phù hợp với công việc nào?

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp ĐH Bách Khoa chuyên ngành địa chất - dầu khí.

Hiện tại em muốn thi công chức vào Sở KHĐT. Như vậy có được không? Nếu không được thì ngành nghề của em phù hợp với công việc nào?

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: