(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển công chức sở nông nghiệp và phát triển nông thôn
Người hỏi : Đoàn Văn Nam     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Trảng Bàng, Tây Ninh
Ngày hỏi: 17/09/2015 - 20 Giờ 58 phút     Ngày chuyển: 18/09/2015 - 09 Giờ 56 phút
Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp đại học Nông Lâm TP.HCM bằng Lâm nghiệp loại khá. Em muốn được phục vụ tỉnh nhà, không biết sở nông nghiệp ở tỉnh mình có đang tuyển dụng vị trí nào phù hợp với chuyên môn của em không ạ


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn     
Thời gian trả lời: 22/09/2015 - 09 Giờ 10 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Sở Nông nghiệp và PTNT Tây Ninh Trả lời thắc mắc của ông Đoàn Văn Nam.


Đính kèmFile đính kèm

Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển công chức sở nông nghiệp và phát triển nông thôn
 Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp đại học Nông Lâm TP.HCM bằng Lâm nghiệp loại khá. Em muốn được phục vụ tỉnh nhà, không biết sở nông nghiệp ở tỉnh mình có đang tuyển dụng vị trí nào phù hợp với chuyên môn của em không ạ

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp đại học Nông Lâm TP.HCM bằng Lâm nghiệp loại khá. Em muốn được phục vụ tỉnh nhà, không biết sở nông nghiệp ở tỉnh mình có đang tuyển dụng vị trí nào phù hợp với chuyên môn của em không ạ

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: