(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Mong muốn được phục vụ tỉnh nhà
Người hỏi : Trần Tuấn Cường     Số điện thoại: 0984198391     Email: tieucuong7388@gmail.com     Địa chỉ: ấp cầu Tân Phong Tân Biên Tây Ninh
Ngày hỏi: 03/08/2015 - 13 Giờ 42 phút     Ngày chuyển: 03/08/2015 - 14 Giờ 35 phút
Nội dung câu hỏi:

Kính gửi các ban ngành chức năng tp Tây Ninh

Em là sinh viên năm cuối trường đại học chuyên ngành QTKD. Hiện tại mong muốn được về tỉnh nhà phục vụ nhưng vẫn chưa xin được công việc vì ngành học rất khó để làm ở tỉnh nhà. Em xin hỏi Tây Ninh có tạo điều kiện việc làm cho sinh viên mới ra trường về tỉnh để phục vụ không ạ ? em có nguyện vọng làm công chức nhà nước để phục vụ tỉnh nhà thì phải nộp hồ sơ ở đâu ? 

Trước khi có câu trả lời em xin chân thành cảm ơn

Mong nhận được câu trả lời sớm nhất của ban ngành chức năng. 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 19/08/2015 - 14 Giờ 18 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Em có thể trực tiếp đến liên hệ tại Phòng công chức, viên chức Sở Nội vụ tỉnh Tây Ninh, số 08 Trần Quốc Toản, Phường 3, Tp. Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh để cung cấp thông tin việc làm. Nếu có đơn vị có yêu cầu về chuyên môn mà bạn được đào tạo, Sở Nội vụ sẽ liên hệ với bạn. Ngoài ra, em có thể đến sàn giao dịch tìm việc làm của Sở Lao động - Thương binh và Xã hội để được hỗ trợ.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ Phòng Công chức Viên chức 0663839968


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Mong muốn được phục vụ tỉnh nhà
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi các ban ngành chức năng tp Tây Ninh

Em là sinh viên năm cuối trường đại học chuyên ngành QTKD. Hiện tại mong muốn được về tỉnh nhà phục vụ nhưng vẫn chưa xin được công việc vì ngành học rất khó để làm ở tỉnh nhà. Em xin hỏi Tây Ninh có tạo điều kiện việc làm cho sinh viên mới ra trường về tỉnh để phục vụ không ạ ? em có nguyện vọng làm công chức nhà nước để phục vụ tỉnh nhà thì phải nộp hồ sơ ở đâu ? 

Trước khi có câu trả lời em xin chân thành cảm ơn

Mong nhận được câu trả lời sớm nhất của ban ngành chức năng. 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi các ban ngành chức năng tp Tây Ninh

Em là sinh viên năm cuối trường đại học chuyên ngành QTKD. Hiện tại mong muốn được về tỉnh nhà phục vụ nhưng vẫn chưa xin được công việc vì ngành học rất khó để làm ở tỉnh nhà. Em xin hỏi Tây Ninh có tạo điều kiện việc làm cho sinh viên mới ra trường về tỉnh để phục vụ không ạ ? em có nguyện vọng làm công chức nhà nước để phục vụ tỉnh nhà thì phải nộp hồ sơ ở đâu ? 

Trước khi có câu trả lời em xin chân thành cảm ơn

Mong nhận được câu trả lời sớm nhất của ban ngành chức năng. 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: