(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: thi tuyển công chức
Người hỏi : Huỳnh Kim Trang     Số điện thoại: 0966279965     Email: ktrang150112@gmail.com     Địa chỉ: Trí Bình-Châu Thành-Tây Ninh
Ngày hỏi: 31/07/2015 - 12 Giờ 42 phút     Ngày chuyển: 31/07/2015 - 15 Giờ 15 phút
Nội dung câu hỏi:

cho em hỏi tỉnh Tây Ninh năm 2015-2016 có thi tuyển công chức ngành giáo dục không vậy? Hay là hình thức xét tuyển?


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo     
Thời gian trả lời: 03/08/2015 - 07 Giờ 19 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Phòng Tổ chức Cán bộ Sở Giáo dục và Đào tạo trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Bạn có thể theo dõi thông tin tên website của Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh tại địa chỉ tayninh.edu.vn hoặc liên hệ trực tiếp với Phòng Tổ chức Cán bộ Sở: 0663 827736

Thân ái./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: thi tuyển công chức
 Nội dung câu hỏi:

cho em hỏi tỉnh Tây Ninh năm 2015-2016 có thi tuyển công chức ngành giáo dục không vậy? Hay là hình thức xét tuyển?

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

cho em hỏi tỉnh Tây Ninh năm 2015-2016 có thi tuyển công chức ngành giáo dục không vậy? Hay là hình thức xét tuyển?

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: