(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển viên chức giáo dục
Người hỏi : Nguyễn Anh Dũng     Số điện thoại: 01699645644     Email: anhdung92tn@gmail.com     Địa chỉ: Hòa Thành
Ngày hỏi: 14/07/2015 - 07 Giờ 01 phút     Ngày chuyển: 14/07/2015 - 07 Giờ 54 phút

Nội dung câu hỏi:

Cho em được hỏi khi nào thì tỉnh Tây Ninh mình mới có đợt thi tuyển công chức giáo viên ạ!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 14/07/2015 - 09 Giờ 15 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Hiện tại thì chưa có kế hoạch thi tuyển công chức, khi có kế hoạch Sở Nội vụ sẽ đăng thông tin lên Báo, Đài, trang thông tin điện tử của tỉnh (tayninh.gov.vn), trang web của Sở Nội vụ (sonoivu.tayninh.gov.vn) hoặc bạn có thể liên hệ trực tiếp với Sở Giáo dục và đào tạo để nắm thông tin một cách cụ thể hơn (Sở giáo dục và Đào tạo điện thoại : 0663827736).

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ Phòng Công chức viên chức 066.3839968.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển viên chức giáo dục
 Nội dung câu hỏi:

Cho em được hỏi khi nào thì tỉnh Tây Ninh mình mới có đợt thi tuyển công chức giáo viên ạ!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cho em được hỏi khi nào thì tỉnh Tây Ninh mình mới có đợt thi tuyển công chức giáo viên ạ!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: