Người hỏi :
Đồng Thị Kiều Nhi
Số điện thoại:
0964XXX366
Email:
dong*****************@gmail.com
Địa chỉ:
ấp B, Tiên thuận, Bến Cầu, TÂY NINH
Ngày hỏi:
15/04/2022 - 05 Giờ 41 phút
Ngày chuyển:
15/04/2022 - 07 Giờ 57 phút
Đơn vị trả lời:
UBND huyện Bến Cầu
Thời gian trả lời:
18/04/2022 - 14 Giờ 54 phút
Đánh giá câu trả lời:
0 lượt đánh giá