(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: việc làm
Người hỏi : ca nhan     Số điện thoại: 0975 880 442     Email: phantanhau87@yahoo.com     Địa chỉ: trảng bàng tây ninh
Ngày hỏi: 19/05/2015 - 13 Giờ 11 phút     Ngày chuyển: 19/05/2015 - 15 Giờ 08 phút
Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi có cơ quan nhà nước nào ở tỉnh Tây Ninh tuyển dụng viên chức mà khỏi thi công chức không?em có Bằng Đại học Luật (hệ tại chức). Trung cấp chính trị - hành chính. Đảng được 8tuổi đi lính về(Bộ đội) xuất ngủ, nay em được 28 tuổi, lý lịch:ông, bà: chống Pháp,Cha ,Mẹ chống Mỹ đều hưởng Chính Sách nhà nước.Có cơ quan nào tuyển chỉ em với cảm ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 19/08/2015 - 14 Giờ 04 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Nội dung câu hỏi của bạn không rõ là bạn muốn hỏi tuyển dụng công chức hay viên chức. Riêng nội dung tìm việc làm, bạn có thể liên hệ Phòng Công chức, viên chức của Sở Nội vụ để cung cấp thông tin. Nếu có cơ quan, đơn vị cần tuyển ngành nghề phù hợp với bằng cấp chuyên môn của bạn, Sở Nội vụ sẽ giới thiệu để bạn có cơ hội tìm được việc làm theo nguyện vọng.

Trân Trọng./.

Mọi thắc mắc xin liên hệ Phòng Công chức Viên chức 0663839968.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: việc làm
 Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi có cơ quan nhà nước nào ở tỉnh Tây Ninh tuyển dụng viên chức mà khỏi thi công chức không?em có Bằng Đại học Luật (hệ tại chức). Trung cấp chính trị - hành chính. Đảng được 8tuổi đi lính về(Bộ đội) xuất ngủ, nay em được 28 tuổi, lý lịch:ông, bà: chống Pháp,Cha ,Mẹ chống Mỹ đều hưởng Chính Sách nhà nước.Có cơ quan nào tuyển chỉ em với cảm ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Cho em hỏi có cơ quan nhà nước nào ở tỉnh Tây Ninh tuyển dụng viên chức mà khỏi thi công chức không?em có Bằng Đại học Luật (hệ tại chức). Trung cấp chính trị - hành chính. Đảng được 8tuổi đi lính về(Bộ đội) xuất ngủ, nay em được 28 tuổi, lý lịch:ông, bà: chống Pháp,Cha ,Mẹ chống Mỹ đều hưởng Chính Sách nhà nước.Có cơ quan nào tuyển chỉ em với cảm ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: