(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: XIN HỖ TRỢ VIỆC LÀM
Người hỏi : Nguyễn Phước Hải     Số điện thoại: 0945 750 108     Email: hai_nguyen0108@yahoo.com     Địa chỉ: Tân Đông-Tân Châu-Tây Ninh
Ngày hỏi: 17/03/2015 - 10 Giờ 03 phút     Ngày chuyển: 17/03/2015 - 14 Giờ 55 phút
Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp Đại học ngành công nghệ kỹ thuật ô tô. Em có nguyện vọng được xin vào làm việc tại các cơ quan, sở ban ngành của tỉnh. Em có thường xuyên theo dõi thông tin tuyển dụng và kỳ thi tuyển công chức chức toàn tỉnh nhưng không có chỉ tiêu ngành học của em.Cho em hỏi là: hiện nay,tỉnh mình có chính sách nào hỗ trợ,bố trí việc làm cho con em của tỉnh có nguyện vọng xin vào làm việc tại các cơ quan,sở ban ngành của tỉnh không? Nếu có,em phải nộp đơn xin hỗ trợ ở đâu? Hồ sơ và các thủ tục gồm có những gì?. Ở tỉnh mình,có đơn vị nào có nhu cầu tuyển dụng về ngành học của em không? Và cho em hỏi thêm là : chế độ tập sự, dự nguồn công chức là như thế nào? Điều kiện,đối tượng được áp dụng đối với chế độ này?

Kính mong cô,chú,anh,chị tư vấn giúp em ạ.Em thành thật cảm ơn!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 17/03/2015 - 15 Giờ 27 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

cảm ơn bạn đã quan tâm, mọi thông tin cần biết bạn liên hệ trực tiếp Phòng Công chức viên chức thuộc Sở Nội vụ 008 Trần Quốc Toản Phường 2 TPTN để được giải đáp một cách chính xác hoặc có thể liên hệ số điện thoại 0663839968 để nắm thông tin.

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: XIN HỖ TRỢ VIỆC LÀM
 Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp Đại học ngành công nghệ kỹ thuật ô tô. Em có nguyện vọng được xin vào làm việc tại các cơ quan, sở ban ngành của tỉnh. Em có thường xuyên theo dõi thông tin tuyển dụng và kỳ thi tuyển công chức chức toàn tỉnh nhưng không có chỉ tiêu ngành học của em.Cho em hỏi là: hiện nay,tỉnh mình có chính sách nào hỗ trợ,bố trí việc làm cho con em của tỉnh có nguyện vọng xin vào làm việc tại các cơ quan,sở ban ngành của tỉnh không? Nếu có,em phải nộp đơn xin hỗ trợ ở đâu? Hồ sơ và các thủ tục gồm có những gì?. Ở tỉnh mình,có đơn vị nào có nhu cầu tuyển dụng về ngành học của em không? Và cho em hỏi thêm là : chế độ tập sự, dự nguồn công chức là như thế nào? Điều kiện,đối tượng được áp dụng đối với chế độ này?

Kính mong cô,chú,anh,chị tư vấn giúp em ạ.Em thành thật cảm ơn!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp Đại học ngành công nghệ kỹ thuật ô tô. Em có nguyện vọng được xin vào làm việc tại các cơ quan, sở ban ngành của tỉnh. Em có thường xuyên theo dõi thông tin tuyển dụng và kỳ thi tuyển công chức chức toàn tỉnh nhưng không có chỉ tiêu ngành học của em.Cho em hỏi là: hiện nay,tỉnh mình có chính sách nào hỗ trợ,bố trí việc làm cho con em của tỉnh có nguyện vọng xin vào làm việc tại các cơ quan,sở ban ngành của tỉnh không? Nếu có,em phải nộp đơn xin hỗ trợ ở đâu? Hồ sơ và các thủ tục gồm có những gì?. Ở tỉnh mình,có đơn vị nào có nhu cầu tuyển dụng về ngành học của em không? Và cho em hỏi thêm là : chế độ tập sự, dự nguồn công chức là như thế nào? Điều kiện,đối tượng được áp dụng đối với chế độ này?

Kính mong cô,chú,anh,chị tư vấn giúp em ạ.Em thành thật cảm ơn!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: