(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: tuyển dụng công chức
Người hỏi : cá nhân     Số điện thoại: 0985059213     Email: chanhsock@gmail.com     Địa chỉ: huyện tân châu
Ngày hỏi: 23/10/2014 - 13 Giờ 03 phút     Ngày chuyển: 24/10/2014 - 15 Giờ 42 phút

Nội dung câu hỏi:

em muốn hỏi năm nay huyện Tân Châu có dự kiến tổ chức thi tuyển công chức hk ạ ? e tôt ngiệp đai học khoa học xã hội và nhân văn TP.HCM . e xin chân thành cảm ơn !


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: UBND huyện Tân Châu     
Thời gian trả lời: 28/10/2014 - 20 Giờ 20 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Ủy ban nhân dân huyện trả lời câu hỏi của ông (bà) như sau:

Tổ chức thi công chức cấp huyện do Sở Nội vụ tổ chức thi tuyển, UBND huyện chỉ đăng ký chỉ tiêu tuyển dụng, để biết thêm chi tiết vui lòng liên hệ Sở Nội vụ, tỉnh Tây Ninh.

Tổ chức thi công chức cấp xã do UBND huyện tổ chức thi tuyển nhưng trong năm 2014 không tổ chức thi tuyển.

Trân Trọng./.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: tuyển dụng công chức
 Nội dung câu hỏi:

em muốn hỏi năm nay huyện Tân Châu có dự kiến tổ chức thi tuyển công chức hk ạ ? e tôt ngiệp đai học khoa học xã hội và nhân văn TP.HCM . e xin chân thành cảm ơn !

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

em muốn hỏi năm nay huyện Tân Châu có dự kiến tổ chức thi tuyển công chức hk ạ ? e tôt ngiệp đai học khoa học xã hội và nhân văn TP.HCM . e xin chân thành cảm ơn !

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: