(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thi công chức 2014
Người hỏi : Cá nhân     Số điện thoại:      Email:      Địa chỉ: Tây Ninh
Ngày hỏi: 13/09/2014 - 10 Giờ 48 phút     Ngày chuyển: 15/09/2014 - 07 Giờ 48 phút
Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp ngành Quản trị kinh doanh, khi nào tỉnh Tây ninh mới có đợt tuyển công chức phù hợp với ngành học của em và các môn em cần thi là môn gì?

Em xin cảm ơn!!!


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 15/09/2014 - 08 Giờ 06 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá
Nội dung câu trả lời:

Hiện tại chưa có tổ chức thi tuyển công chức năm 2014, dự kiến tổ chức thi tuyển vào tháng 11/2014 khi đó Sở sẽ công bố nhu cầu tuyển dụng, lịch thi, thời gian ôn thi, ....v.v của các Sở ban, ngành trong tỉnh . Bạn theo dõi trên các kênh thông tin đại chúng như: Báo, Đài, trang thông tin điện tử của tỉnh (tayninh.gov.vn), trang thông tin điện tử của Sở (sonoivu.tayninh.gov.vn) để nắm lịch thi tuyển công chức 2014.

Trân Trọng./.

Phòng Đào tạo và Bồi dưỡng 0663839968.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thi công chức 2014
 Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp ngành Quản trị kinh doanh, khi nào tỉnh Tây ninh mới có đợt tuyển công chức phù hợp với ngành học của em và các môn em cần thi là môn gì?

Em xin cảm ơn!!!

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Em tốt nghiệp ngành Quản trị kinh doanh, khi nào tỉnh Tây ninh mới có đợt tuyển công chức phù hợp với ngành học của em và các môn em cần thi là môn gì?

Em xin cảm ơn!!!

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: