(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: PHẢN ÁNH HÌNH ẢNH, VIDEO XE VI PHẠM GIAO THÔNG
Người hỏi : CÔNG DÂN     Số điện thoại: 0911465152     Email:      Địa chỉ: THỊ XÃ TRẢNG BÀNG - TÂY NINH
Ngày hỏi: 16/09/2020 - 14 Giờ 09 phút     Ngày chuyển: 16/09/2020 - 16 Giờ 09 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi quý cơ quan!

Theo Điều 24 của Thông tư 65/2020/TT-BCA ngày 19 tháng 6 năm 2020 đã có hiệu lực từ ngày 05/08/2020, có quy định về việc tiếp nhận, xác minh thông tin, hình ảnh phản ánh vi phạm trật tự, an toàn giao thông đường bộ do tổ chức, cá nhân cung cấp hoặc đăng tải trên các phương tiện thông tin đại chúng, mạng xã hội. Tại TP. Hồ Chí Minh, người dân còn có thể cung cấp những thông tin, hình ảnh phản ánh vi phạm về trật tự an toàn giao thông thông qua thư điện tử (email) của PC08 tại địa chỉ: csgt-dbds.ca@tphcm.gov.vn và có công bố trên thông tin đại chúng.

Vậy cho tôi xin phép hỏi tại tỉnh Tây Ninh nói chung và thị xã Trảng Bàng nói riêng, tôi phản ánh hình ảnh, video vi phạm qua địa chỉ mail nào? Mong nhận được sự hỗ trợ từ quý cơ quan.

Chân thành cám ơn!

Trân trọng.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Công an Tỉnh     
Thời gian trả lời: 17/11/2020 - 13 Giờ 23 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Kính chào!

Hiện tại, Phòng Cảnh sát giao thông Công an Tây Ninh tiếp nhận phản ảnh về tình hình trật tự an toàn giao thông qua hộp thư điện tử tại đại chỉ: tmpc67@gmail.com

Rất mong nhận được các phản ảnh về các hành vi vi phạm về lĩnh vực trật tự an toàn giao thông trên địa bàn tỉnh.

Trân trọng cảm ơn.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: PHẢN ÁNH HÌNH ẢNH, VIDEO XE VI PHẠM GIAO THÔNG
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi quý cơ quan!

Theo Điều 24 của Thông tư 65/2020/TT-BCA ngày 19 tháng 6 năm 2020 đã có hiệu lực từ ngày 05/08/2020, có quy định về việc tiếp nhận, xác minh thông tin, hình ảnh phản ánh vi phạm trật tự, an toàn giao thông đường bộ do tổ chức, cá nhân cung cấp hoặc đăng tải trên các phương tiện thông tin đại chúng, mạng xã hội. Tại TP. Hồ Chí Minh, người dân còn có thể cung cấp những thông tin, hình ảnh phản ánh vi phạm về trật tự an toàn giao thông thông qua thư điện tử (email) của PC08 tại địa chỉ: csgt-dbds.ca@tphcm.gov.vn và có công bố trên thông tin đại chúng.

Vậy cho tôi xin phép hỏi tại tỉnh Tây Ninh nói chung và thị xã Trảng Bàng nói riêng, tôi phản ánh hình ảnh, video vi phạm qua địa chỉ mail nào? Mong nhận được sự hỗ trợ từ quý cơ quan.

Chân thành cám ơn!

Trân trọng.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi quý cơ quan!

Theo Điều 24 của Thông tư 65/2020/TT-BCA ngày 19 tháng 6 năm 2020 đã có hiệu lực từ ngày 05/08/2020, có quy định về việc tiếp nhận, xác minh thông tin, hình ảnh phản ánh vi phạm trật tự, an toàn giao thông đường bộ do tổ chức, cá nhân cung cấp hoặc đăng tải trên các phương tiện thông tin đại chúng, mạng xã hội. Tại TP. Hồ Chí Minh, người dân còn có thể cung cấp những thông tin, hình ảnh phản ánh vi phạm về trật tự an toàn giao thông thông qua thư điện tử (email) của PC08 tại địa chỉ: csgt-dbds.ca@tphcm.gov.vn và có công bố trên thông tin đại chúng.

Vậy cho tôi xin phép hỏi tại tỉnh Tây Ninh nói chung và thị xã Trảng Bàng nói riêng, tôi phản ánh hình ảnh, video vi phạm qua địa chỉ mail nào? Mong nhận được sự hỗ trợ từ quý cơ quan.

Chân thành cám ơn!

Trân trọng.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: