(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Thể dục thể thao
Người hỏi : Cánh nhân     Số điện thoại:      Email: nguyenhoangminhxd@gmail.com     Địa chỉ: Xã Long Thành Trung, huyên Hòa Thành, Tây Nninh
Ngày hỏi: 04/02/2020 - 09 Giờ 43 phút     Ngày chuyển: 04/02/2020 - 09 Giờ 53 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi ban quản lý,

Tôi ở địa bàn huyện Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh, xin hỏi trong năm 2020 này tỉnh nhà có tổ chức chương trình hội thao giao lưu giữa các địa phương không, ví dụ như giải bóng chuyền mừng Đảng, mừng Xuân cấp xã, huyện ở các tỉnh khác thu hút được khá nhiều thanh niên tham gia. Rất muốn có một sân chơi lành mạnh để thanh niên địa phương giao lưu rèn luyện sức khỏe.


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Văn hóa - Thể thao và Du lịch     
Thời gian trả lời: 13/02/2020 - 13 Giờ 49 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Sở VHTDTT xin có ý kiến trả lời câu hỏi của ông/ bà như sau:

Theo kế hoạch tổ chức các hoạt động TDTT hàng năm, Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tổ chức từ 17 đến 20 giải thể thao cấp tỉnh của các môn: Billiards, Cờ vua, Cờ tướng, Karate, võ Cổ truyền, Vovinam, Bóng bàn, Cầu lông, Bóng bàn và Cầu lông gia đình, Taekwondo, Cầu lông, Điền Kinh, Bóng chuyền, Thể dục Dưỡng sinh, Bóng đá, Bóng chuyền…Các giải thi đấu được tổ chức rải đều ở các tháng trong năm và năm 2020 sẽ bắt đầu thi đấu tổ chức thi đấu môn đầu tiên vào tháng 3. Ngoài ra Sở VHTTDL cũng đăng cai từ 3 đến 5 giải thể thao cấp khu vực và quốc gia ở một số môn thể thao thế mạnh của tỉnh.

 Đối với cấp huyện, thị xã, thành phố hàng năm cũng tổ chức từ 07 đến 10 giải thi đấu và cấp xã tổ chức 4-6 giải thi đấu.

Nếu các cá nhân có quan tâm và muốn tham dự các giải thi đấu cấp tỉnh thì xin liên hệ Trung tâm Văn hóa, Thể thao và truyền thanh huyện, thị xã, thành phố và các sở, ban, ngành, đoàn thể; tham gia các giải thể thao cấp huyện, xã thì liên hệ với Trung tâm Văn hóa, Thể thao và Học tập cộng đồng xã, phường, thị trấn để nắm thông tin về các giải thi đấu và đăng ký tham gia.

Trân trọng!


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Thể dục thể thao
 Nội dung câu hỏi:

Kính gửi ban quản lý,

Tôi ở địa bàn huyện Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh, xin hỏi trong năm 2020 này tỉnh nhà có tổ chức chương trình hội thao giao lưu giữa các địa phương không, ví dụ như giải bóng chuyền mừng Đảng, mừng Xuân cấp xã, huyện ở các tỉnh khác thu hút được khá nhiều thanh niên tham gia. Rất muốn có một sân chơi lành mạnh để thanh niên địa phương giao lưu rèn luyện sức khỏe.

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính gửi ban quản lý,

Tôi ở địa bàn huyện Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh, xin hỏi trong năm 2020 này tỉnh nhà có tổ chức chương trình hội thao giao lưu giữa các địa phương không, ví dụ như giải bóng chuyền mừng Đảng, mừng Xuân cấp xã, huyện ở các tỉnh khác thu hút được khá nhiều thanh niên tham gia. Rất muốn có một sân chơi lành mạnh để thanh niên địa phương giao lưu rèn luyện sức khỏe.

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: