(GMT+7)

Chi tiết câu hỏi

Câu hỏi: Tuyển Dụng Công Chức Chuyên Ngành Việt Nam học ( Văn hóa - Du lịch)
Người hỏi : Phạm Tuấn Anh     Số điện thoại: 01695559386     Email: hailong_vhdl@yahoo.com.vn     Địa chỉ: 54/5B - KP4 - Thị Trấn Hòa Thành - Tây Ninh
Ngày hỏi: 06/08/2013 - 20 Giờ 24 phút     Ngày chuyển: 07/08/2013 - 07 Giờ 23 phút

Nội dung câu hỏi:

Kính thưa quí Cơ quan!

Xin quí Cơ quan trả lời giúp em những câu hỏi như sau:

- Sinh viên Tây Ninh muốn xem Danh sách tuyển dụng công chức của tỉnh ta hàng năm ở đâu ? ( trang web nào ? ).

-Tháng 10/2013, em sẽ tốt nghiệp ra trường ( Ngành Việt nam học (Văn hóa- Du lịch)- Trường ĐH Sài Gòn) vậy e muốn làm việc ở quê mình thì e nộp hồ sơ ở đâu và e có thể đem hồ sơ nộp ở Sở Nội Vụ Tây Ninh được hay không ? Và Tỉnh mình có nhu cầu tuyển dụng chuyên ngành này hay ko ?

Em xin chân thành biết ơn !

 


Trả lời câu hỏi
Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ     
Thời gian trả lời: 30/08/2013 - 10 Giờ 19 phút
Đánh giá câu trả lời:     0 lượt đánh giá

Nội dung câu trả lời:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi. Danh sách tuyển dụng công chức của tỉnh Tây Ninh được đăng tải trên trang web: sonoivu.tayninh.gov.vn

Trường hợp của bạn tốt nghiệp tháng 10/2013 ( ngành Việt Nam học ( Văn hóa - Du lịch) - Trường ĐH Sài gòn), bạn muốn làm việc ở quê mình thì bạn nộp hồ sơ ở Trung tâm giới thiệu việc làm của tỉnh. Bạn có thể nộp hồ sơ ở Sở Nội vụ Tây Ninh để chờ khi các cơ quan, đơn vị có nhu cầu thì xem xét hồ sơ của sinh viên.

Để biết có nhu cầu tuyển dụng chuyên ngành thì bạn phải theo dõi thông tin trên báo, Internet, Đài truyền hình./.

Trân Trọng

Phòng Tổ chức công chức - Sở Nội vụ Tây Ninh                số điện thoại: 066.3822414.


Lịch sử chỉnh sửa

Chuyển câu hỏi:

 Đơn vị tiếp nhận:



 Ghi chú:

Thông tin câu hỏi:

 Tiêu đề câu hỏi: Tuyển Dụng Công Chức Chuyên Ngành Việt Nam học ( Văn hóa - Du lịch)
 Nội dung câu hỏi:

Kính thưa quí Cơ quan!

Xin quí Cơ quan trả lời giúp em những câu hỏi như sau:

- Sinh viên Tây Ninh muốn xem Danh sách tuyển dụng công chức của tỉnh ta hàng năm ở đâu ? ( trang web nào ? ).

-Tháng 10/2013, em sẽ tốt nghiệp ra trường ( Ngành Việt nam học (Văn hóa- Du lịch)- Trường ĐH Sài Gòn) vậy e muốn làm việc ở quê mình thì e nộp hồ sơ ở đâu và e có thể đem hồ sơ nộp ở Sở Nội Vụ Tây Ninh được hay không ? Và Tỉnh mình có nhu cầu tuyển dụng chuyên ngành này hay ko ?

Em xin chân thành biết ơn !

 

 Lý do từ chối:

Trả lời câu hỏi

Nội dung câu hỏi:

Kính thưa quí Cơ quan!

Xin quí Cơ quan trả lời giúp em những câu hỏi như sau:

- Sinh viên Tây Ninh muốn xem Danh sách tuyển dụng công chức của tỉnh ta hàng năm ở đâu ? ( trang web nào ? ).

-Tháng 10/2013, em sẽ tốt nghiệp ra trường ( Ngành Việt nam học (Văn hóa- Du lịch)- Trường ĐH Sài Gòn) vậy e muốn làm việc ở quê mình thì e nộp hồ sơ ở đâu và e có thể đem hồ sơ nộp ở Sở Nội Vụ Tây Ninh được hay không ? Và Tỉnh mình có nhu cầu tuyển dụng chuyên ngành này hay ko ?

Em xin chân thành biết ơn !

 

Nội dung trả lời:
File đính kèm:

Chuyển trả câu hỏi

Lý do chuyển trả:

Đăng nhập

Tên đăng nhập:
Mật khẩu:

Đổi mật khẩu

Mật khẩu cũ:
Mật khẩu mới:
Nhập lại mật khẩu mới: